Có ai mua hàng ở lazada rồi cho mình hỏi .

HetTienXai

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Bọn này làm ăn uy tín ko nhỉ ..đặt hàng trả tiền khi nhận hàng có xác nhân lâu ko ? Nó có đang tặng voucher 50 ngàn ko biết có lý do lý bọng gì để từ chối trừ 50 ngàn thanh toán ko @@ ai đặt hàng rồi cho mình xin ý ít kiến hé

bọn này làm ăn bố láo lắm
nó là chợ điện tử mà
trc 1 cửa hàng nào đó list hàng lên, nó ghi là sold by lazada, nhưng là bọn cửa hàng bán hàng, hàng điện tử hầu như là hàng dựng hoặc hàng cũ, giảm giá 20-40% để câu khách mà k ghi tình trạng máy móc, cứ ghi như máy new 100%, bảo hành thì luôn chối bay chối biến, mình dính 2 cái mtb ở đây rồi.
tuỳ cái mà mua nhé bạn, bạn phải tìm hiểu kỹ giá cả trên các trang khác, xem tình trạng model đó có hay bị fake abc gì ko, nói chug ở vn k có luật bảo vệ người tiêu dùng đâu, luật chỉ để bọn bán lách luật thôi

Có mua vài lần, thường thì hôm trước hôm sau là tới nơi, nhưng có 1 lần dùng voucher 100k cho cái tai phone sony 500k và 2 tuần ko nhận dc hàng thế là chia tay nhau từ đó :rolleyes:

lazada kì cục lắm đừng nên mua. bác đọc review về lazada chưa. bán đồ mắc, tuy có giảm giá vậy thôi nhưng cũng ko đc bao nhiêu đâu ạ

lazada thì khi mua cậu nên bắt thằng giao hàng ngồi chờ kiểm tra thật kỹ càng rồi mới cho nó về. mua đồ điện từ thì check seri đàng hoàng, xem phải hàng fake, nhái ko. chứ thằng lazada này merchant của nó nhiều thằng đểu lắm, toàn bán hàng cũ tân trang hoặc là đổ fake, rởm.

nó là 1 cửa hàng lớn đấy k phải thứ tạp nham đâu

nó là 1 cửa hàng lớn đấy k phải thứ tạp nham đâu
Thật sự là tạp nham mà @@ cửa hàng lớn thì sao @@ tặng voucher free 50 ngàn nên mình nghi ngờ để hỏi xem cái vouchẻ đó có xài dc ko .. nếu ko xài dc mua chổ khác

Last edited:
Có mua vài lần, thường thì hôm trước hôm sau là tới nơi, nhưng có 1 lần dùng voucher 100k cho cái tai phone sony 500k và 2 tuần ko nhận dc hàng thế là chia tay nhau từ đó :rolleyes:
Mình chỉ cần cái đặt hàng nhanh gọn nên chọn lữa lazada .. chứ ko xài dc voucher thì thôi khỏi vậy
Tại vì tai mình kém nghe điện thoại dở nên ngại đặt hàng = dt chổ khác .

ngày xưa thì hàng nó lưu kho của nó, chứ bây giờ nó liên kết của hàng tùm lum từ bắc tới nam, nhớ năm trước ăn mây cái voucher 1triệu ngon vãi đía =)) :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back