Có ai nhận được tiền Ipanelonline chưa vào đây

Nhận được tiền Ipanelonline thì Paypal cần verify không các bạn ai đã rút được $$$ từ cho cho mình ý kiến nhé
:binhsua43:

ko cần verry tài khoản PP vẫn nhận đc tiền bình thường

trong các trường hợp PP nó điên nghi ngờ thì nó Limit tài khoản và bạn phải chứng minh đc những thứ nó yêu cầu là ok , mà nhận tiền PP đừng nhận 1 cục to là đứt đấy

Upvote 0
nhận 1 lần 8$ rồi, lần sau sắp đủ min nó reset, hồi tháng 3 thì phải, tức ói máu, ko chơi nữa

Upvote 0

ko cần verry tài khoản PP vẫn nhận đc tiền bình thường

trong các trường hợp PP nó điên nghi ngờ thì nó Limit tài khoản và bạn phải chứng minh đc những thứ nó yêu cầu là ok , mà nhận tiền PP đừng nhận 1 cục to là đứt đấy

vậy nhiều tài khoản Paypay chưa veri chuyển về 1 tài khoản paypal đã veri có bị ăn limit k bạn:binhsua46:

Upvote 0
Chơi Ipanel Việt Nam hả bạn. Giờ trang này không như lúc xưa nữa nhỉ. Ít khảo sát + 2000 điểm mới quy đổi.
Paypal chưa veri vẫn nhận được bình thường.

Upvote 0
vậy nhiều tài khoản Paypay chưa veri chuyển về 1 tài khoản paypal đã veri có bị ăn limit k bạn:binhsua46:

chơi đi là biết , đa phần thì dính vì chắc chỉ login trên 1 tài khoản , mà PP nó cho add mail phụ vào , có nghĩa là bạn có 1 PP chủ và 8 cái PP phụ , cứ tiền chảy về PP phụ là cũng hiển thị vào PP chính hết

Upvote 0
thế mình cheat nhiều nick về 1 nick có bị ăn mít k bạn

Ý bạn là cheat nhiều nick rút về các tài khoản PP, rồi từ các tài khoản PP này chuyển về tài khoản PP chính của bạn à.
Cái này cũng tùy nhưng nếu nguồn tiền từ Ipanel thì chắc là không sao. Nhưng lúc login vào các acc PP nên khác địa chỉ IP nhé rồi hãy gửi tiền.

Upvote 0

chơi đi là biết , đa phần thì dính vì chắc chỉ login trên 1 tài khoản , mà PP nó cho add mail phụ vào , có nghĩa là bạn có 1 PP chủ và 8 cái PP phụ , cứ tiền chảy về PP phụ là cũng hiển thị vào PP chính hết

thế mình ref nhiều acc lĩnh tiền :binhsua38: thì mình tạo nhiều nick Paypal chuyễn về 1 nick được chứ bạn

Upvote 0
Ý bạn là cheat nhiều nick rút về các tài khoản PP, rồi từ các tài khoản PP này chuyển về tài khoản PP chính của bạn à.
Cái này cũng tùy nhưng nếu nguồn tiền từ Ipanel thì chắc là không sao. Nhưng lúc login vào các acc PP nên khác địa chỉ IP nhé rồi hãy gửi tiền.

thanks bạn bằng miệng nhé bạn :binhsua32:

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

Hic bạn chơi Ipanel Vn ah ,nó vẫn paid mà , lâu đủ lắm ,chơi Ip của úc ấy ngon hơn nhiều :)
nó Baned thì sao bạn

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

úp mọi người vào giúp liệu nó có cho chuyển $$$ từ nhiều acc nhỏ về 1 acc 9 k

Upvote 0
cái này mình chơi nó paid dc có 1 lần ! giờ hình như là hết paid rùi mà .
site madein viet nam lại gặp vua cheat là vịt nam thì pố thằng nào paid nổi =))
ko cam thì cũng phải cam thôy :D
Nhận được tiền Ipanelonline thì Paypal cần verify không các bạn ai đã rút được $$$ từ cho cho mình ý kiến nhé
:binhsua43:

Upvote 0
cái này mình chơi dầu tiên khi bước chân vào mmo
mà cả năm rồi không đụng đến, rút đc từ nó 2$ là thôi luôn
Hiện bạn mình nó đang nắm giữ công nghệ cheat 1k6 point 1 acc mà hỏi gãy lưỡi ra không hé 1 lời, không phải thớt nhé
P/s: thớt định rở trò nữa à. ;))

Upvote 0
ipan mình là vua cheat đây , mình đã ref 30 acc , và nên tới gần 20 acc pp ,kiếm được từ nó gần 500$ pp
nhưng hồi tháng 3 nó reset hết điểm , gét nên bỏ rùi :binhsua46:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week