Suggest Có anh em nào còn reg được payoneer nữa ko ạ ?

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Anh em cao nhân ở đây còn ai reg dc nó ko ạ , sao mình reg mấy ngày mà ko dc chấp nhận ship thẻ về . HIC phải làm sao đây

Vẫn đăng kí bình thường mà, mình đăng kí hôm 26/3 đến 10-4 nhận được thẻ, trước thời gia dự kiến 5 ngày.

Sao mình reg cái là được chấp nhận luôn à. Mới reg được 1 tuần

cái này nó theo dạng hên xui các bạn nhé . mình reg 10 cái thì nhận dc 7 cái .. còn 3 cái thì ko ... và 7 cái đều 7 tên 7 đại chỉ nhé :D cùng 1 địa chỉ 2 thẻ nó sẽ email cho bạn ngay !

cứ đều đều thôi bác ah.

Bác nào gặp trục trặc thì cứ chat live hoặc email cho nó nhé, em cũng bị - contact xong phát nó gửi 1 loạt email active liền, payoneer gửi thẻ cũng rất nhanh nữa

mình dốt tiếng anh quá, cậu cho mình xin cái nội dung mail với dịa chỉ mail được ko :D
cái này tùy thuộc vào vấn đề bác gặp phải nữa
1. http://www.payoneer.com/ContactUs.aspx
2. More Ways to Contact us > Send a message to CS
3. Điền form email
Phần lý do viết ngắn gọn đơn giản là nó cũng hiểu thui , tiếng Anh thì phiên phiến cũng dc ko cần phải pro mà :D

I've already registered for an account on your website and waited for [....] business days but I haven't received any confirmation email yet. Please help me solve this. My account is [...]
An early reply would be much appreciated.
chỗ 3 chấm thì phụ thuộc vào thực tế để điền :D

Mình Reg lúc 9 giờ sáng hôm nay, tới 11h là được Approved luôn.

Giờ chỉ còn bước send screenshot tk PP với ID là xong :D. Hên vãi

:D cũng nhận được mail approve chờ đầu tháng là nó gửi thẻ về thui:D

Em cũng đk appro sau 1 tháng reg và pải mail cho nó vài lần nữa pù pù
H đợi tiền về thẻ rồi cho nó 60$ ship DHL mong là nhanh về đến tay haha^^

cái này tùy thuộc vào vấn đề bác gặp phải nữa
1. http://www.payoneer.com/ContactUs.aspx
2. More Ways to Contact us > Send a message to CS
3. Điền form email
Phần lý do viết ngắn gọn đơn giản là nó cũng hiểu thui , tiếng Anh thì phiên phiến cũng dc ko cần phải pro mà :D

I've already registered for an account on your website and waited for [....] business days but I haven't received any confirmation email yet. Please help me solve this. My account is [...]
An early reply would be much appreciated.
chỗ 3 chấm thì phụ thuộc vào thực tế để điền :D

Cho mình hỏi chút: Mình làm PPD thì điền như trên đã đúng chưa? Quan trọng hơn là ô thứ ba mình phải điền như thế nào? Nhờ các bạn giúp với, mình ko biết tiếng Anh.
Xin chân thành cảm ơn các bạn !

View attachment 31378
Cho mình hỏi chút: Mình làm PPD thì điền như trên đã đúng chưa? Quan trọng hơn là ô thứ ba mình phải điền như thế nào? Nhờ các bạn giúp với, mình ko biết tiếng Anh.
Xin chân thành cảm ơn các bạn !
Cậu ghi receive affiliate and CPA program là được
Cái này nó hỏi thủ tục thôi
Chúc cậu thành công!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333