Có bác nào bị kolotibablo ăn gian số lượng captcha ko ?

Status
Not open for further replies.

tqthai

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Mịnh bị 2 ngày nay rồi. Hôm kia gõ lên khoảng hơn 40k captcha tối vào thì chỉ còn 38k. Tối qua gõ lên cũng hơn 40k giờ lại trở về khoảng 38.5k. Tiền ko bị trừ nhé. Tính ra mất khoảng 4k vậy khi nào mới lên 50k để tăng bonus đây. :(

Nó quy định mỗi ngày, mỗi ID trên 1k code. Nếu có ID nào dưới thì nó trừ. Chứ chưa bị nó ăn gian bao giờ

theo mình biết thì khi đánh kolo. đánh sai đánh đúng gì nó cũng tình là pic đúng. nhưng khi reset lại nó sẻ trừ đi những pĩc mình đánh sai nên có tình trạng bị trừ mất pic.. hoặc là khi hưởng bonus mình đánh 1 ngày 1000m nhưng không đảm bảo nó sẻ trừ dần dần xuống, và trừ và sl bonus chứ không trừ vào sl đánh.:binhsua10:

kolo tưởng ăn bonus của nó dễ nhưng thực sự không dễ đâu, hồi trước mình gõ lên 25% thì không lên nữa, ngày nào cũng bị trừ lên đến 50% chắc khó lắm

Huhu! Giúp em với! Sao em add ví Webmoney cho kolo mà nó thông báo như vầy: "Gõ sai vật dụng cần thiết : '. Có phải là chữ Z đến đầu tiên và 12 chữ số sau nó. Dữ liệu của bạn không được lưu ." mặc dù em làm rất kỹ Z258548598137

Huhu! Giúp em với! Sao em add ví Webmoney cho kolo mà nó thông báo như vầy: "Gõ sai vật dụng cần thiết : '. Có phải là chữ Z đến đầu tiên và 12 chữ số sau nó. Dữ liệu của bạn không được lưu ." mặc dù em làm rất kỹ Z258548598137

Bạn coi nó yêu cầu tài khoản gi của Webmoney, có thể nó cần WMZ mà bạn tạo WMR..Mình cũng bị lúc trước rồi
Bạn vào ví creat thêm tài khoản nhé

Bác gõ sai nên nó trừ bác đấy

- - - Updated - - -

Trước gõ capcha dc 1 ngày r bỏ =)) nản vl:binhsua08:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn đánh từng chữ 1 chắc sẽ được đó.

Mịnh bị 2 ngày nay rồi. Hôm kia gõ lên khoảng hơn 40k captcha tối vào thì chỉ còn 38k. Tối qua gõ lên cũng hơn 40k giờ lại trở về khoảng 38.5k. Tiền ko bị trừ nhé. Tính ra mất khoảng 4k vậy khi nào mới lên 50k để tăng bonus đây. :(
đúng rồi bạn, mỗi lần bạn đánh là captcha sai với đúng nó cộng hết vào
khj nào vào lại thì nó trừ lượng captcha đánh sai đi thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week