Help Có cách nào để tìm được nguồn PPUS ổn định

Sammon

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Hiện tại mình cần nguồn tiền PPUS ổn định nhưng thấy ở MMO toàn bán PPVN mà chuyển sang US thì lại mất teo 1%. Anh em nào có lời khuyên k. Với tiện thể anh em chỉ giáo site chiến PPUS cho với. Cảm ơn

cậu xem site ,net nào hỗ trợ thanh toán bằng pp thì chiến thôi ( ebay ,net offer ..... )

mất 1% mà đã khóc thì làm ăn kiểu gì. Cái quan trọng là gởi vài hôm nó limit cả PPVN lẫn PPUS, và đó là điều chắc chắn.

mất 1% mà đã khóc thì làm ăn kiểu gì. Cái quan trọng là gởi vài hôm nó limit cả PPVN lẫn PPUS, và đó là điều chắc chắn.
Vào US dễ ra US khó, Paypal US fake mới sợ chứ PP US chính chủ xài thoải mái hơn PP VN rất nhiều nhé. Du học sinh bên đó nhận PP VN withbank cả chục ngàn USD bình thường

Vào US dễ ra US khó, Paypal US fake mới sợ chứ PP US chính chủ xài thoải mái hơn PP VN rất nhiều nhé. Du học sinh bên đó nhận PP VN withbank cả chục ngàn USD bình thường

rồi hơn chục ngàn thì sao ??? Mình dân Mỹ đây , xài PP US mà còn bị limit vì nhận tiền từ PP VN. gỡ các steps khác còn fake được, đến step xác nhận SSN thử xem dám bỏ SSN vào ko, Mà du học sinh thì làm gì có SSN mà bỏ vào.

rồi hơn chục ngàn thì sao ??? Mình dân Mỹ đây , xài PP US mà còn bị limit vì nhận tiền từ PP VN. gỡ các steps khác còn fake được, đến step xác nhận SSN thử xem dám bỏ SSN vào ko, Mà du học sinh thì làm gì có SSN mà bỏ vào.
Dân mỹ vào đây kiếm tiền lẻ àh??

ý nói là bạn cùi bắp đó, dân Mỹ la liếm ở đây làm gì?

nếu ý nói mình cùi bắp thì chẳng phải cũng là nói mmo4me là cùi bắp chứ gì nữa ??? Vì ý mấy chú rõ ràng là dân Mỹ "thượng đẳng" sao lại la liếm ở cái chỗ cùi bắp này ??? Mấy chú đúng là ếch ngồi đáy giếng.

nếu ý nói mình cùi bắp thì chẳng phải cũng là nói mmo4me là cùi bắp chứ gì nữa ??? Vì ý mấy chú rõ ràng là dân Mỹ "thượng đẳng" sao lại la liếm ở cái chỗ cùi bắp này ??? Mấy chú đúng là ếch ngồi đáy giếng.
khổ vãi có câu đơn giản vậy cũng không hiểu, thể loại gì đây? =)), trong đây chả có ai nhận pro cả, nhưng vào đây tự nhận dân Mỹ là đủ hiểu luôn rồi, thôi nha, mình unfollow, không quote nha chú bé :D

mua loại pp with trực tiếp từ net ấy , rút thẳng về acc bạn , nếu cần inbox nhé , mình hay bán cho congdungdn , bạn cần cứ pm mình để nếu rate đẹp :)

Du học sinh ko có SSN thật nhưng quan trọng gì khi tiền là của người thân gửi sang ko thuộc diện báo cáo thuế
Với cả limited có nhiều nguyên do và cái cách nhận tiền cho phù hợp, một cục bự chà bá thì tất nhiên nó sẽ hỏi thôi, ko có nguồn gì khác toàn VN limited phải rồi.

Người ta sell ebay vật dụng trong nhà or kinh doanh có supplier, info giấy tờ real, 1 tuần nhận vài K VN, 3 tuần chục K thì mắc gì limit người ta bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week