Spotlight Có được phép post bài ko?

Status
Not open for further replies.

tintac

Junior
Reactions
69
MR
0.001
Có 1 chương trình bonus 30$ tiền thật qua PP hay MB khi mở tài khoản forex 100$, nhưng ko biết có được phép post lên đây ko nhỉ?
Anh em đọc cho mình ý kiến nhé! :)

post nhanh còn kip không là người khác post mât : nhớ viết hướng dãn cụ thể hình ảnh dễ hiểu

Bonus 30$ tiền thật, đúng là thơm thật. Post nhanh cho mọi người biết với bác :)

Cái này ko dc post đâu bạn, bạn chuyển toàn bộ tư liệu cho mình chúng mình giao lưu vui vẻ

Bữa nay cũng hết ngày 31 rồi, mai sàn forex nghỉ làm việc. Thôi để hết lễ rồi mình post luôn 1 lượt! :) Đợi nhé các bạn! :)

Bạn nhớ post điều kiện rút được số tiền bonus đó nhé .
Sợ mấy vụ bonus xong bảo trade đủ 100 lot mới cho rút lắm =))

Max

Có 1 chương trình bonus 30$ tiền thật qua PP hay MB khi mở tài khoản forex 100$, nhưng ko biết có được phép post lên đây ko nhỉ?
Anh em đọc cho mình ý kiến nhé! :)

30$ là bonus tiền thật ? Thế còn 100$ deposit cóa được rút về không hay la giam 100$ ở lại :)) .

Thì tiền vẫn còn đó, nếu bạn ko trade nữa thì rút về, có giam gì đâu! :)

Có nhiều sàn nó chơi chiêu độc là giam tiền mình deposit lại nữa đấy bác ;)) .

Mình không thích sự up up mở mở như thế này! Cậu cứ post lên cho mọi người biết nếu muốn chia sẻ còn không cứ cất đó, post lên nếu phù hợp với box và là điều kiên cho mem chơi mình sẽ để ở box này còn không hoặc move đến box thích hợp nếu sai trái closed hoặc Del không báo trước!. Ở Box Forex này mình chỉ muốn mọi người có kiến thực kĩ năng chứ cũng chả cần thiết ăn thêm cái bonus đó là gì????? Mà chắc chắn là có cái điều kiện khắc khe để nhận đựoc cái bonus đó chứ chả dễ dàng gì rút ruột đựoc bọn nó. Vậy nên mình closed topic này tránh spam vô tội vạ tại cái box này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,889
174,062
Latest member
keyforu

Most viewed of week

Most viewed of week