Có học - Hay vô học ?

Lê Na có Học hay là không ?

• Lê Na Bằng cấp đầy đủ, được xã hội công nhận , lũ kia trẻ ranh sao dám hỗn láo ?

Votes: 4 28.6%
  • Lê Na Ngu học , được ăn được học mà nhận thức không bằng đứa trẻ con ?

Votes: 10 71.4%

• Total voters
    14

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Có nhiều người được bố mẹ dồn hết tâm huyết vay mượn lo cho họ đi học , lo cho họ đi làm , khiến họ lầm tưởng rằng bản thân mình là có học, có văn hóa, và quy chụp cho mọi hành động của những người chưa may mắn như mình là vô học, là thất học . Nhưng thực chất chỉ là sự ảo tưởng mà thôi,, còn có văn hóa hay không lại phải do chính nhận thức của họ nữa . Trong cái thời đại như bây giờ , ai dám nói Bill Gates là vô học khi mà ông bỏ học giữa chừng ?

Hay chỉ là những trường hợp thế này bắt nạt những người yếu thế hơn ?

Vậy theo các bạn , cô giáo Cung Bọ Cạp có bằng cấp loại xịn như vậy thì cô là có học hay thất học ?

Cùng vote xem sao ?

http://kenh14.vn/xa-hoi/thay-van-nh...da-cu-xu-khong-dung-muc-20150801061510568.chn

Có nhiều người được bố mẹ dồn hết tâm huyết vay mượn lo cho họ đi học , lo cho họ đi làm , khiến họ lầm tưởng rằng bản thân mình là có học, có văn hóa, và quy chụp cho mọi hành động của những người chưa may mắn như mình là vô học, là thất học . Nhưng thực chất chỉ là sự ảo tưởng mà thôi,, còn có văn hóa hay không lại phải do chính nhận thức của họ nữa . Trong cái thời đại như bây giờ , ai dám nói Bill Gates là vô học khi mà ông bỏ học giữa chừng ?

Hay chỉ là những trường hợp thế này bắt nạt những người yếu thế hơn ?

Vậy theo các bạn , cô giáo Cung Bọ Cạp có bằng cấp loại xịn như vậy thì cô là có học hay thất học ?

Cùng vote xem sao ?

http://kenh14.vn/xa-hoi/thay-van-nh...da-cu-xu-khong-dung-muc-20150801061510568.chn
vấn đề nổi cộm đây.

Thực sự mà nói thì ko tài nào nghe được hai đứa kia nói cái vẹo gì vậy mà tới lúc bà cô chửi lại rõ mồn một vậy thì tất nhiên là có cảm tình xấu rồi, cơ mà đang cầm đồ mà bị giật bởi một thằng nhỏ hơn mà nó chưa bị ăn chục vả là thấy cũng hiền lắm rồi. Còn giáo viên nóng tính là bình thường, trường t nhiều giáo viên chỉ cần gắt một tí là sợ phát khóc luôn rồi, mỗi tội cô này nhiễm cái cung hoàng đạo quá đâm ra trẻ con, ý kiến cá nhân ạ

Thực sự mà nói thì ko tài nào nghe được hai đứa kia nói cái vẹo gì vậy mà tới lúc bà cô chửi lại rõ mồn một vậy thì tất nhiên là có cảm tình xấu rồi, cơ mà đang cầm đồ mà bị giật bởi một thằng nhỏ hơn mà nó chưa bị ăn chục vả là thấy cũng hiền lắm rồi. Còn giáo viên nóng tính là bình thường, trường t nhiều giáo viên chỉ cần gắt một tí là sợ phát khóc luôn rồi, mỗi tội cô này nhiễm cái cung hoàng đạo quá đâm ra trẻ con, ý kiến cá nhân ạ
đồ của người ta thì người ta giật lại, lớn hơn thì có cái quyền lấy đồ người ta để xem ah
Với lại Giáo Viên gì mà đem khoe mình Cung bọ cạp và làm đến cùng chỉ thấy hài cái câu đó còn lại k ý kiến

Cộng đồng mạng mà cũng hiểu đại khái ý của thím thì sẽ không xuất hiện một cái phong trào như bây giờ. Chuyện bé xé ra to và giờ thì cộng đồng mạng muốn dím Lê Na đến chết mới thôi thì phải. Quá lố

Cộng đồng mạng mà cũng hiểu đại khái ý của thím thì sẽ không xuất hiện một cái phong trào như bây giờ. Chuyện bé xé ra to và giờ thì cộng đồng mạng muốn dím Lê Na đến chết mới thôi thì phải. Quá lố

Xác cmn định thôi. Cộng đồng mạng ko phải ko hiểu nhưng là cố tình hiểu theo 1 cách khác âu cũng là nhân quả
hoạ từ miệng mà ra với lại giáo viên VN quen cách ăn nói làm bố thiên hạ rồi
éo coi học sinh ra gì.

ko có p/án 3 ah bác, mình muốn nhìn 2 khía cạnh. bởi mỗi người 1 tính cách. còn xét ở đây sự việc giữa giáo viên và học sinh để dẫn đến như vậy. còn cái cư dân mạng thì tôi đ/h cư nó là cái gì, các thể loại ăn ko ngồi rảnh, hóng hớt đốt nhà hàng xóm :D:D:D:D:D

cũg chả hỉu s cái lúc pà cô chửi hay thế ko pék =)) mà pà cô này con đở hơn cô cấp 3 của e bả tên Văn , hôm đó e đi học trễ vài phút vì dì đi sanh mẹ phải đi coi dì về ko kịp , e lịch sự nói dì con đi sah e pé jữa lớp pả la lên đẻ đái cái j . từ đó e gọi pả là Văn tục lun :))

=)) mô phạm đấy

ko có p/án 3 ah bác, mình muốn nhìn 2 khía cạnh. bởi mỗi người 1 tính cách. còn xét ở đây sự việc giữa giáo viên và học sinh để dẫn đến như vậy. còn cái cư dân mạng thì tôi đ/h cư nó là cái gì, các thể loại ăn ko ngồi rảnh, hóng hớt đốt nhà hàng xóm :D:D:D:D:D

Cư dân mang có rất nhiều đứa ghét giáo viên nhé (trong đó có cả em
) nên tình cmn cờ có 1 cái bao cát thì tội gì ko tế sống nó xem như gọi là .... "giận cá chém cmn thớt" xác định bà cô này trở thành hot cmn gơ Việt Nam cùng câu nói "tao là cung bò cạp" sẽ thành 1 trào cmn lưu mới
. Bị khủng cmn bố tinh thần thì phê hơn đập cmn đá đấy các bác ợh

cũg chả hỉu s cái lúc pà cô chửi hay thế ko pék =)) mà pà cô này con đở hơn cô cấp 3 của e bả tên Văn , hôm đó e đi học trễ vài phút vì dì đi sanh mẹ phải đi coi dì về ko kịp , e lịch sự nói dì con đi sah e pé jữa lớp pả la lên đẻ đái cái j . từ đó e gọi pả là Văn tục lun :))

Có lần em nghỉ học đi theo ông già với bà già dự đám cưới ở Phan Thiết. Em cần đơn đưa cho bà cô chủ cmn nhiệm bả nói ko chấp nhận đc việc đi ăn đám cưới mà nghỉ học. Thế là em về chém thêm gió cho ông già ổng lên hỏi thẳng bà cô " tình bạn gần 20 chục năm ko bằng 1 buổi học sao ??? 1 buổi học đáng giá vậy sao ???" >>> bà cô tịt cmn ngòi luôn

Last edited:
@testVIPKB thế chúng nó đến để giải quyết hồ sơ mà không cầm hồ sơ chúng nó thì giải quyết kiểu gì
chuyện đó thì ko rỏ, nhưng cũng ko quan tâm cái vụ này lắm, đến cả clip cũng ko xem, chỉ là tự nhiên phán câu tui cung bọ cạp nghe cầu này cứ thấy hài hài, còn vụ này chả quan tâm gì mấy, nói chung dính đến trên mạng thì xác định :D

@testVIPKB vầng, cũng tại không biết giữ mồm giữ miệng thôi, đã dính tới cư dân mạng thì chỉ có chết mặc dù lắm lúc tự hỏi cư dân mạng là đứa nào :p

Ai chỉ e cách vote với :( k biết vote

bữa giờ ở trong forum cũng bọ......cạp cha đó thôi, sao chưa thanh phong trào nhỉ

ở vị trí một người thầy, một người cô thì ko thể xưng hô kiểu "tao với mày" cùng lắm là xưng "Tôi" dc rồi. nói chung là cô giao vậy là ko dc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week