Cơ hội đăng ký tiền Q miễn phí để sử dụng trong tương lai

sanomiya

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Q là một đồng tiền điện tử do một thành viên cũ của PayPal sáng lập ra (giá mục tiêu 1Q = 1USD).
Lúc mình biết đến Initiative Q thì đăng ký mới được tặng 44.000Q (ước tính 44.000USD vào năm 2021).
Một tuần sau đăng ký mới chỉ được tặng 22.000Q. Lượng người toàn cầu đăng ký quá nhanh, quá đông.
đăng ký là hoàn toàn miễn phí, chỉ cần nhập tên và địa chỉ email. Tuy nhiên cần có người giới thiệu mới đăng ký được.
Chia sẻ với mọi người link đăng ký để nhận Q.

https://initiativeq.com/invite/rVRajXdCQ

Các bạn đăng ký xong thì hãy đăng nhập vào trang initiativeq.com và copy link mời bạn bè của mình để mời thêm bạn bè.

Link tham khảo https://initiativeq.com

Last edited:
Mọi người lưu ý là khi đăng ký xong và được phê duyệt thì chỉ được tặng ngay khoảng 2000Q (ước tính 2000USD) vào năm 2021. Sau đó muốn nâng số Q mình sở hữu lên thì có thể cài app, giới thiệu cho bạn bè,... có thể được tặng thêm từ 20 nghìn đến 200 nghìn Q. Bạn có check email hoặc đăng nhập vào initiativeq.com để lấy link giới thiệu của bạn.

Mình đã xác nhận các bạn đăng ký link của mình hôm qua nhé. Cảm ơn các bạn. Các bạn hãy check mail hoặc đăng nhập vào trang initiativeq.com để copy link của mình mời thêm bạn bè nhé, sẽ được tặng thêm Q.

Lịch trình của Q

Giữa năm 2018 đến giữa năm 2019: Mở đăng ký thành viên
Mục tiêu: Số lượng người sử dụng tăng nhanh, ước tính 10 triệu người.

Giữa năm 2018 đến giữa năm 2021: Phát triển mạng thanh toán

Năm 2020: Chọn địa điểm khai trương Q
Mục tiêu: Một địa điểm (quốc gia) được chọn để phát hành tiền Q đầu tiên cần phải chiếm ít nhất 1% dân số toàn cầu và chiếm 5% số người sử dụng Q.

Năm 2020 - 2021: Mời các tổ chức bán hàng tham gia
Mục tiêu: Các cửa hàng được mời tham gia sử dụng Q để thanh toán. ưu tiên các hãng chiếm 10% doanh số tại quốc gia phát hành Q, và doanh số bán online chiếm 50% với giá cạnh tranh.

Năm 2020: Thành lập ủy ban tiền tệ (Q)
Mục tiêu: Hội đồng tiền Q với các chuyên gia độc lập với Initiative Q.

Cuối năm 2020 - đầu năm 2021: Chào bán đồng Q cho nhà đầu tư với số tiền ít nhất 100 triệu USD.

Cuối năm 2020 - đầu năm 2021:
25% số người dùng Q cài đặt ứng dụng thanh toán Q.

Năm 2020: Mỗi địa điểm (quốc gia) sẽ có ít nhất một đại lý chịu trách nhiệm về Q: hợp đồng, hỗ trợ khách hàng, phối hợp với các cửa hàng thanh toán bằng Q.
Lượng Q được tặng trước đây cho người dùng sẽ được phép quy đổi một phần ra để có thể chi tiêu.

Năm 2020 - 2021:
25% số cửa hàng đã đăng ký sẽ chính thức chấp nhận sử dụng tiền Q để thanh toán.

Cuối năm 2021: ước tính trên 100 triệu USD được giao dịch mỗi tháng tại địa điểm phát hành Q đầu tiên.

và sau năm 2021:
Tiếp tục phát triển mạng lưới thanh toán Q tại các quốc gia khác, tăng lượng sử dụng Q trong tiêu dùng thực tế.
Mở rộng lượng người bán và người mua sử dụng Q.

Mục tiêu trở thành mạng thanh toán lớn nhất toàn cầu.
Doanh số giao dịch 5 nghìn tỉ USD. Toàn bộ lượng Q được tặng trước đây cho người dùng được quy đổi với tỉ giá ước tính 1Q tương đương 1USD.

Trên đây là kế hoạch phát triển mạng thanh toán Q. Link tham khảo https://initiativeq.com/timeline
Không có gì đảm bảo toàn bộ kế hoạch trên sẽ thành công. Nhưng biết đâu đấy. Cứ chờ xem.

Các bạn lưu ý khi copy link mời bạn bè post lên mạng thì viết bằng tiếng Việt cho dễ hiểu chứ copy nguyên văn của InitiativeQ bằng tiếng Anh thì có thể bạn bè ko đọc, ko hiểu, hoặc tưởng virus nên không bấm vào link.

Các bạn lưu ý đăng nhập InitiativeQ để duyệt thành viên nhé.
Sau khi bạn của bạn bấm vào link giới thiệu của bạn để đăng ký, InitiativeQ sẽ gửi thông báo đến bạn qua email, tin nhắn. Bạn lưu ý check cả thư mục spam nhé. Đôi khi mail của InitiativeQ bị xếp vào thư mục spam. Hoặc bạn thỉnh thoảng đăng nhập InitiativeQ xem có ai đang chờ mình phê duyệt không.

Hiện tại thì không biết những đồng Q kia có biến thành USD thật không. Nhưng ít nhất bạn sẽ cảm thấy vui khi nhìn thấy số Q trong tài khoản, có những kiến thức mới, những người bạn mới. Quan trọng nhất là không bị lỗ vì bạn có bỏ tiền vào đâu mà lỗ. Chỉ việc nhập email và nhận Q. Đầu tư không bị lỗ đã là một thành công lớn rồi. Bí kíp của nhiều nhà đầu tư thành công cũng chỉ là không để lỗ mà thôi.

Giá trị đồng Q được ước tính dựa trên cơ sở nào?
Mạng thanh toán toàn cầu bị tắc nghẽn hàng thập kỉ mà không thể đưa vào những công nghệ mới, do người mua không dại gì sử dụng những công nghệ thanh toán mới mà người bán chưa hỗ trợ, và ngược lại.
Q giải quyết vấn đề quả trứng con gà này (quả trứng có trước hay con gà có trước?) bằng cách đưa một lượng lớn tiền Q cho mọi người trên toàn cầu đăng ký miễn phí.
Một mạng thanh toán toàn cầu với những công nghệ tiên tiến nhất, được nhiều người trên toàn cầu sử dụng, sẽ trở nên hấp dẫn cả người bán và người mua.
Có thể tin rằng một mạng thanh toán như thế cuối cùng sẽ chiến thắng thẻ tín dụng (đã ra đời 60 năm nay), với tổng trị giá giao dịch 20 nghìn tỉ USD hàng năm.
Một góc nhìn khác, có thể thấy rằng tổng giá trị tiền mã hóa (cryptocurencies) toàn cầu hiện nay khoảng 1 nghìn tỉ USD, nhưng ít được sử dụng vào giao dịch tiêu dùng thực tiễn.
Vì vậy, tổng giá trị tương lai của đồng Q có thể đạt vài nghìn tỉ USD. Hiện nay có 2000 tỉ Q (đang được trao tặng miễn phí để mọi người trên toàn cầu đăng ký nhận Q), do vậy giá trị một Q tương đương một USD là có thể đạt được.

Link tham khảo https://initiativeq.com/FAQ

Link trên của mình chỉ còn mời được 3 người nữa.
Các bạn có thể dùng link của mama mình dưới đây còn mời được 5 người.

https://initiativeq.com/invite/BzTy_YkTm
Xác minh đăng ký đi bác
"
sand-clock.ef8f1f5e.svg

Nhắc nhở Vu xác minh đăng ký của bạn"

Đã có 5 triệu người người trên toàn thế giới đăng ký nhận Q.
Nếu các bạn e ngại bị lộ thông tin cá nhân, các bạn có thể dùng một địa chỉ email phụ để đăng ký.
Người sáng lập Q cũng cam kết nếu mạng thanh toán Q không thành công sẽ phá hủy toàn bộ dữ liệu mọi người đã đăng ký với Q. Như vậy không lo lộ thông tin cá nhân nhé.

https://www.bitrates.com/news/p/ini...tocurrency-founder-saar-wilf-sheds-some-light

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back