Got Paid Cơ hội đầu tư cho anh em muốn làm ăn chân chính

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
không dài dòng đầu tiên là show proof đã mới và cực kì nóng,nó ko nhiều nhưng quan trọng là ngon ổn định và an toàn

sorry anh em vì ko thể show proof một cách rõ ràng :binhsua11: hơn vì vài góc khuất
nhưng xin nói rõ đây là một site đầu tư,kiếm $ hoàn toàn mới về mô hình và có thể nói là duy nhất hiên nay(theo như hiểu biết của mình)
tuy nhiên mình có thể chia sẻ cho anh em nào muốn đầu tư thực sự với một thái độ và văn hóa kinh doanh đúng đắn.Mình nói là kinh doanh vì mô hình kinh doanh này giúp anh em kiếm tiền một cách lâu dài chứ ko nhất thời.Do vậy mình mong muốn anh em tiếp cận nó với tư duy của một nhà đầu tư kinh doanh thực sự chứ không phải là dân buôn ngoài chợ kiểu tranh thủ.Tại sao lại như vậy vì tránh đi vào vết xe đổ của bao site khác mà dân việt nam can dự vào.Xin nói thêm là site này phù hợp với 2 đối tượng chính:
+(bloger) thức là người sản xuất ra tri thức
+(nhà đầu tư) sử dụng $ đầu tư quảng cáo cho các bloger và thu lãi về
ở đây mình chỉ nói về nhà đầu tư,thì tất nhiên là việc của bạn là nạp $ qua paypal rồi đợi tiền được đầu tư,sau khi tiền được đầu tư bạn sẽ thấy tổng tiền thu về sau khi mãn hạn thôi.ko làm gì thêm cả.Lãi xuất theo cung cầu nhưng không thấp hơn 50%,tuy nhiên nó chỉ phù hợp với những nhà đầu tư có tiền nhàn rỗi thôi vì khi đã đầu tư thì bạn chỉ được phép rút về khi mãn hạn,trong suốt quá trình đầu tư bạn ko thể ăn lãi theo ngày như bao site khác.Nói chung thời hạn là 90 ngày,mình sẽ giải thíc rõ điều này bằng ví dụ sau: tất cả số tiền bạn kiếm được trong tháng 3 này chẳng hạn(sau khi đầu tư được hệ thống chấp nhận tổng số tiền kiếm được sẽ hiện ra trong ebank của site)cứ như vậy cho đến cuối tháng,hệ thông sẽ tổng kết số tiền kiếm được trong tháng đó.Bắt đầu từ 1/4 hệ thống sẽ đếm ngược 90 ngày chon đến hết ,như vậy 1/7 bạn có thể rút hoặc tái đầu tư.
Tại sao mình lại chia sẻ cơ hội này nhưng lại không không khai rộng rãi?xin nói thật là mình cảm thấy khá đơn độc(có vài anh em VN trên site đó thôi)vì nó là mạng xã hội nên cảm thấy hơi buồn nhất là ở đó do ko nhiều người việt nên ngôn ngữ chủ yêu là tiếng anh trong khi đó bọn india,pakistan,phil lại đông đảo.Nếu có đông người việt thì vẫn dùng tiếng việt thoải mái.mặt khác thì mình cũng muốn những anh em có tình thân kinh doanh thực sự tìm thấy cơ hộ $ này.Tuyển ref có quan trọng ko?xin thưa ko vì ref của bạn ko kiếm ra $ thì bạn cũng zero. Do là mạng xã hội nên có 2 điều cấm kị đó là xxx và spam,site đã cảnh cáo nếu những người cung 1 quốc gia vi phạm sẽ cấm luôn cả quốc gia .Đó chính là lí do chính mình ko công khai site này,anh em thông cảm vì nói thật là người việt ta có rất nhiều người ghét vì(khôn vặt)ấy là em chỉ nói sự thật thôi:binhsua79:
anh em sent info đầy đủ vào mail: [email protected] cho mình nhé
Họ và tên :bắt buộc
Ngày tháng năm sinh:có thì tốt
YH:bắt buộc
SĐT:nên có
Thường trú:
Níc 4r:bắt buộc
CMT image( có càng tốt):
tất cả thông tin cá nhân sẽ được giữ kín và mình sẽ căn cứ vào nhiều yếu tố khác nhau để share
Làm vậy hơi khó cho mọi người nhưng sẽ tốt hơn
Hôm nay ngày 5/4 ebook trình bày có hệ thông cơ hội này đã được hoàn thành,chỉ free cho anh em trong đội còn anh em nào có $ buy ủng hộ nhé 1,5$ thôi.Một Ebook được chăm chút rất cẩn thận.Anh em buy nó sẽ mang lại các lợi ích sau:
-Biết thêm 1 cơ hội kinh doanh kiếm tiền hấp dẫn lâu dài mà 4r này chỉ có những người trong đội mình biết
-Được biết có hệ thống hoàn chính về các cách kinh doanh kiếm tiền với cơ hội này
-Biết những kinh nghiệm bí quyết của mình trong suốt thời gian tham gia với cơ hội
Sau khi mua còn được:
-Mình hỗ trợ trực tiếp cho đến khi nào bạn thành công
-Được tham gia đội của mình
Thanks mọi người
LR: U8323188
Demo cuốn ebook 24 trang

Last edited by a moderator:
Không đưa link ra à. Proof cũng đâu nhìn rõ :binhsua75:
Bạn đọc kĩ mình viết sẽ hiểu vì sao ko đưa link rồi mà,proof tất nhiên là phải khuất vài thứ rồi ko thể rõ được
Mình giới thiệu qua về nó ở đây chỉ mong muốn anh em nào có ý định đầu tư lâu dài thì biết mà PM đầu tư thôi
nó ko dành cho tất cả.

uytinlagi

Banned
Reactions
292
MR
0.000
mmo mà có gì ngon và ổn định mà lại ít người biết à =))
ko có ý ném gạch chủ topic nhưng mọi người nên suy tính kĩ trước khi quyết định với những thứ " ngon " và " ổn định" nhưng " ít người biết" này :)

ko có ý ném gạch chủ topic nhưng mọi người nên suy tính kĩ trước khi quyết định với những thứ " ngon " và " ổn định" nhưng " ít người biết" này :)
bạn nói ko sai nếu như với các hình thức MMO đã biết trên 4r đặc biệt là đầu tư thì chỉ xoay qua 2 thứ là HIYIP cũng như cycle hoặc PTC nhưng ở site này nó khác.Nói trắng ra là một hình thức kinh doanh bằng các sản phẩm số hóa(các bài viết hoặc sản phẩm số có giá trị của bloger) >ra $ thôi.Còn chúng ta những nhà đầu tư quảng cáo cho các sản phẩm bloger

Last edited by a moderator:
YH của mình là: muongvithanthuong
mình chỉ share site khi biết rõ về các bạn,kế hoạch đầu tư của các bạn
nói chung là những người quen biết và hiểu thái độ kinh doanh của họ
mình sẽ ko vì vài ref mà làm hỏng hết mọi thứ,và các bạn cũng nên như vậy vì chúng ta có thể $ mà ko cần ref

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004

Sao bạn ý là ít người biết , ý chủ thớt là người nào thật sự có nhu cầu thì pm , như vậy giảm tình trạng cheat tràn lan,đâm cc,.... làm nát site và ảnh hưởng người chơi đàng hoàng. Bạn có thấy zeek như bằng chứng sống , những bạn thích khoe mẽ và ham hố tuyển ref đã phải nhận hậu quả...

Windy

Banned
Reactions
146
MR
0.000
mmo mà có gì ngon và ổn định mà lại ít người biết à
ko có ý ném gạch chủ topic nhưng mọi người nên suy tính kĩ trước khi quyết định với những thứ " ngon " và " ổn định" nhưng " ít người biết" này
thấy bác quá nguy hiểm đấy..............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week