Matrix Có nên chơi MBC và JSS thời điểm này?

Status
Not open for further replies.

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại JSS và MBC đang hot, nhưng thời điểm JSS sắp reset,có thể mem ồ ạt dep vào, scam lúc nào ko hay. Còn MBC thì đang có thay đổi, tính ra ko bằng ngày trước, cũng ko biết cam quýt thế nào.
Mình đang có ý định vay 12 triệu để:
+ Dep JSS: 10 triệu.
+ Dep MBC: 2 triệu. Chơi Free
Các pro cho mình ý kiến xem nên vay tiền để chơi ko?
Hãy đặt các bạn vào vị trí của mình, suy nghĩ rồi comment nhé.
Thân

Last edited by a moderator:
cứ thế mà làm đi bạn,ko làm thì tiền eo dau mà xài,bao nhieu người còn vay 50 60 chai de dep vào ko lẽ toàn sợ nó sờ trái cam thì ko vào sao,thế thì đời nào mới giàu dc,có nợ là có động lực làm,ko nợ thì ko giàu dc

Chơi mạnh ,nếu sợ thì đừng chơi .JSS tầm ấy là hơi ít.Khoảng 20 chai thì đẹp.

Hiện tại JSS và MBC đang hot, nhưng thời điểm JSS sắp reset,có thể mem ồ ạt dep vào, scam lúc nào ko hay. Còn MBC thì đang có thay đổi, tính ra ko bằng ngày trước, cũng ko biết cam quýt thế nào.
Thân
Trừ khi là người quen của admin 2 site đó thì mới biết chắc chắn chứ mọi người ở đây ko ai biết chắc chắn dc đâu bạn ah. Chuyện gì cũng có thể xảy ra, ko ai biết dc ngày mai. Nếu bạn vay ko có lãi thì ok, còn có lãi thì mình thấy là ko nên.

Thân

Đập MBC mạnh tay đi cậu , lãi suất hàng ngày 2.3% , up gold để xoay vòng luôn . sẽ có lợi . chơi free làm gì phí :binhsua04:

sao không ai cho ý kiến về MBC nhỉ.

lo xa là 1 đức tính tốt nhưng đôi khi lại bỏ qua cơ hội có được:binhsua06:

Đập MBC mạnh tay đi cậu , lãi suất hàng ngày 2.3% , up gold để xoay vòng luôn . sẽ có lợi . chơi free làm gì phí :binhsua04:
nếu chơi thì dep 100$ chơi free thôi, up lên mà ko tuyển đc ref thì phí

nếu chơi thì dep 100$ chơi free thôi, up lên mà ko tuyển đc ref thì phí
nên suy nghĩ cẩn thận cậu,hãy tính tới tình huống xấu nhất là nó scam thì mình vẫn có khả năng trả hết 12 cho người vay,chứ nợ nần thì ko hay đâu,có thể dính đến pháp luật chứ ko chơi,ý kiến cá nhân thui nhé:D

nên suy nghĩ cẩn thận cậu,hãy tính tới tình huống xấu nhất là nó scam thì mình vẫn có khả năng trả hết 12 cho người vay,chứ nợ nần thì ko hay đâu,có thể dính đến pháp luật chứ ko chơi,ý kiến cá nhân thui nhé:D
mình đã nghĩ đến trường hợp nó scam rồi

ko có ref mà up gold thì thiệt lắm :(
Đã đầu tư mạnh thì cần gì ref cậu -->cậu úp xong max share rồi xong .Chứ đầu tư lớn mà chỉ có 100$ thì chả bỏ bèn gì . giống JSS mua được có 10 pos thôi :binhsua03:

Nên dep. Thời cơ ko chờ đợi ai đâu :D

kg nên dep MBC lúc này vì nó đang thay đổi rule
còn JSS thì hãy xem tình hình nó thế rồi hãy quyết định
1 thằng thì tăng % còn 1 thằng thì giảm %
nếu là HYIP thì mình sẽ chiến JSS
tiền của pác thì do pác quyết định nha

mình thấy dạo này MBC có vẻ lên hơn vs lại nó sắp mở cổng LR với STP rồi ;))

Liều ăn nhiều, Chance đồng nghĩa với Rish, thích thì tham, không việc gì phải hỏi han ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week