Có nên đầu tư vào những trang HYIP không có licensekhông

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là có vài trang HYIP thấy rất khá, có ssl , anti ddos. nhưng lại không có license. vậy theo các pác có nên đầu tư vào không. nếu cho 1 site thì các pác ưu tiên gì hơn
+ ssl
+ license
+ anti ddos
+ design đẹp
mời các pác cho ý kiến

tình hình là có vài trang HYIP thấy rất khá, có ssl , anti ddos. nhưng lại không có license. vậy theo các pác có nên đầu tư vào không. nếu cho 1 site thì các pác ưu tiên gì hơn
+ ssl
+ license
+ anti ddos
+ design đẹp
mời các pác cho ý kiến

Nên tìm hiểu kĩ trc khi đầu tư,HYIP là con dao 2 lưỡi đó

Upvote 0
+ ssl
+ license
+ anti ddos
+ design đẹp
mời các pác cho ý kiến

Chả ưu tiên cái gì trên đó cả!
Những cái đó chỉ là để chứng minh Admin có đầu tư về cơ sở vật chất thôi.

Theo tớ thì các bạn nên quan tâm lợi nhuận của trang đó. bao nhiêu % trong 1 ngày.

Upvote 0

Theo tớ thì các bạn nên quan tâm lợi nhuận của trang đó. bao nhiêu % trong 1 ngày.
Chính xác :)
License thì cũng k hẳn đã tốt, có site có license sau 2 ngày đã scam :)
hourly-earn.com
Có thể check :D
License k quan trọng lắm đâu

Upvote 0

nếu admin có đầu tư thì mình nghĩ tỷ lệ scam sẽ thấp hơn, giả sữ 1 site có ssl, domain 3 năm, anti ddos. dedicate server. lincense thì tổng vốn đầu tư của nó không dưới 400$. nó đã bỏ ra 400$ rồi thì vốn của nó chắc phải hơn 1k$ vậy thì nó vẫn có đủ tiền trả cho mình ít nhất trong thời gian đầu. nên sự đầu tư của admin rất quan trọng . cái mình quan tâm ở đây là nếu 1 admin có đầy đủ các yếu tố mình kể ở trên nhưng thiếu phần lincesen thì thế nào. liệu có ảnh hưởng gì không

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

:D
Quan tâm license ở những site dài ngày :D
Còn ngắn ngày thì có hay k k quan trọng lắm :D

vì sao lại quan tâm ở những site dài ngày vậy, cậu có thể cho mình biết dc ko. không hiểu lắm

Upvote 0
vì sao lại quan tâm ở những site dài ngày vậy, cậu có thể cho mình biết dc ko. không hiểu lắm
:D thì cứ thế mà chiến thôi :D
Xả gió tí chút, còn nhiều pro lắm, nói ra sợ k chính xác lại ăn nguyên cả đống gạch đủ xây chung cư :>

Upvote 0
:D thì cứ thế mà chiến thôi :D
Xả gió tí chút, còn nhiều pro lắm, nói ra sợ k chính xác lại ăn nguyên cả đống gạch đủ xây chung cư :>

thì cậu cứ chia sẽ đi, có gì đâu mà sợ, anh em với nhau cả, có gạch mình hứng giúp cho đừng lo

Upvote 0
nếu admin có đầu tư thì mình nghĩ tỷ lệ scam sẽ thấp hơn, giả sữ 1 site có ssl, domain 3 năm, anti ddos. dedicate server. lincense thì tổng vốn đầu tư của nó không dưới 400$. nó đã bỏ ra 400$ rồi thì vốn của nó chắc phải hơn 1k$ vậy thì nó vẫn có đủ tiền trả cho mình ít nhất trong thời gian đầu. nên sự đầu tư của admin rất quan trọng . cái mình quan tâm ở đây là nếu 1 admin có đầy đủ các yếu tố mình kể ở trên nhưng thiếu phần lincesen thì thế nào. liệu có ảnh hưởng gì không

Thế sao bạn không nghĩ rằng Admin bỏ ra một khoản $ lớn thế để mở một site HYIP, vậy thì mục tiêu của Admin đó sẽ là thu về một khoản lớn hơn như thế.
Mình vẫn khuyên các bạn nhìn vào lãi mà đầu tư, đừng nhìn lãi cao, hourly mà deposit!

Upvote 0
Thế sao bạn không nghĩ rằng Admin bỏ ra một khoản $ lớn thế để mở một site HYIP, vậy thì mục tiêu của Admin đó sẽ là thu về một khoản lớn hơn như thế.
Mình vẫn khuyên các bạn nhìn vào lãi mà đầu tư, đừng nhìn lãi cao, hourly mà deposit!

vậy theo cậu lãi thế nào là hợp lý, plan ngày, plan giờ, plan tuần. cậu có thể chia sẽ kinh nghiệm cho anh em đỡ mất tiền dc ko

Upvote 0
vậy theo cậu lãi thế nào là hợp lý, plan ngày, plan giờ, plan tuần. cậu có thể chia sẽ kinh nghiệm cho anh em đỡ mất tiền dc ko

Xin lỗi các bạn. Các vấn đề này không thể ...............................
Có gì các bạn nên hỏi riêng trên Y!M (bên trái)

Các trang lãi cao không phải là không nên tham gia, vì nó gọi là HYIP (đầu tư siêu lợi nhuận) mà, phải đúng với nghĩa của nó chứ!
Đã tham gia thì phải chấp nhận rủi ro thôi.

Upvote 0
cái này cũng ko biết ,nhưng mình đang có dự án làm site hyip cho anh em việt nam và cả nước ngoài
nói thật ra cũng ko muốn làm , nhưng nhận thấy việt nam được coi là nới hack cheat .v.v.v.
nên mình đang lên kế hoạch làm site hyip để đưa uy tính việt nam lên đồng thời có 1 nơi uy tính cho anh em đầu tư lâu dài
Nếu anh em nào có khả năng về script vè hyip , giá cả domain https chống d dos , giá cả hợp lý thì nói cho mình 1 tiếng
và nhất là 2 ngôn ngữ chính trên website là việt và anh
Đây vẫn là dự án nên mình vẫn đang đi tìm hiểu về cách hoạt động của site hyip , hay cơ chế site hyip
tiền từ hyip thì chắc chắn mình invest vào forex
nhưng vấn đề chính là làm thế nào để tạo uy tính từ site VN để mọi người nhìn nhận 1 cách khác về siteVN
dự kiến sẽ thành lập site hyip vào ngày 11/11/2011 hoặc ngày 1/1/2012
vẫn đang là dự án nên nếu ai có ý kiến gì đóng góp cho mình
Cảm ơn ^^

Upvote 0
thôi chơi HYIP 2 ngày là lượn tham thì thâm chứ ngon gì đâu hả hì hì , mà chú nhật quang nguyên định làm dại gái thứ 2 đấy hả ? , chắc gom $ rồi chơi chứng khoán chăng ?
mình làm site hyip nhé, còn nếu tin tưởng có thể deposit ko tin tưởng cũng đừng nói lời cay đắng
Ai đã invest cho mình thì mình đều pay ngay sau nửa ngày!
Ở đây mình ko kêu gọi đầu tư trên mmo4vn nhé, mình nói là thành lập site và cũng đang lên dự án
Mình có khả năng forex thì mình muốn làm vậy có thu nhập cao hơn, còn nếu bác ko tin tưởng có thể ko tham gia
Còn nếu chưa tham gia đã bảo là dại gái thứ 2 thì tùy bác , coi như là quan điểm của bác , vậy bác đừng tham gia là dc ;)
Mình cần những sự đóng góp thật sự, mình muốn thành lạp 1 site hyip sống lâu và ko scam
Ai có ý tưởng đóng góp gì xin cứ cho ý kiến , cảm ơn!

Upvote 0
mình làm site hyip nhé, còn nếu tin tưởng có thể deposit ko tin tưởng cũng đừng nói lời cay đắng
Ai đã invest cho mình thì mình đều pay ngay sau nửa ngày!
Ở đây mình ko kêu gọi đầu tư trên mmo4vn nhé, mình nói là thành lập site và cũng đang lên dự án
Mình có khả năng forex thì mình muốn làm vậy có thu nhập cao hơn, còn nếu bác ko tin tưởng có thể ko tham gia
Còn nếu chưa tham gia đã bảo là dại gái thứ 2 thì tùy bác , coi như là quan điểm của bác , vậy bác đừng tham gia là dc ;)
Mình cần những sự đóng góp thật sự, mình muốn thành lạp 1 site hyip sống lâu và ko scam
Ai có ý tưởng đóng góp gì xin cứ cho ý kiến , cảm ơn!

Cứ làm đi, khi nào dự án run thì mình sẽ mạn phép gửi bạn vài comment, hi vọng lúc đấy cậu sẽ thấy nó có giá trị ^^
// Muốn đưa 1 site HYIP Việt lên tầm quốc tế thì tập hợp nhiều yếu tố , ví dụ : nhãn , trí , lực , thế ... ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week