Solved Có nên học MMO STARTUP ở niit.

Status
Not open for further replies.
Hiện tại mình đang ở Hà Nội. Và mình muốn học thêm make money online để kiếm thêm tiền. Mình có tham khảo thì thấy có cái MMO STARTUP thấy quảng cáo nhiều trên mạng. Nhưng ko biết có nên học ko, và học xong có thể kiếm đc tiền ko. Hoặc bác nào có địa chỉ nào học MMO giới thiệu mình với. Học phí vừa phải thôi các bác nhé :).

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
Hiện tại mình đang ở Hà Nội. Và mình muốn học thêm make money online để kiếm thêm tiền. Mình có tham khảo thì thấy có cái MMO STARTUP thấy quảng cáo nhiều trên mạng. Nhưng ko biết có nên học ko, và học xong có thể kiếm đc tiền ko. Hoặc bác nào có địa chỉ nào học MMO giới thiệu mình với. Học phí vừa phải thôi các bác nhé :).
Ặc mmo cũng có chỗ dạy à, mới nghe đó :D Cậu chơi ptc ko mình dạy free cho :>

Upvote 0
Reactions
1,323
MR
0.274
chắc là học seo rồi :D mmo thì bạn thớt nghiên cứu trong forum và chọn cho mình hướng đi là tốt nhất:)

Upvote 0

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.483
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Upvote 0

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
có người dạy kiếm tiền sao??? hay họ dạy để bạn kiếm tiền cho họ tốt nhất tự học thôi tìm cho mình một lối đi riêng;)

Upvote 0

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
tự học đi, tất cả ai kiếm dc tiền trên mmo4me hầu như tự học :p
tài liệu, các bài hướng dẫn trên mạng có thiếu phần nào đâu, nhiều cái đi học chưa chắc có :D

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn,

Vấn đề của bạn cũng khá là khó có ai trả lời cho bạn được, vì đa số MMO toàn là do tự học hỏi mà mày mò bản thân thôi, còn việc học ở Trung Tâm thì ít ai học, trừ khi đó là một trường học như các trường dạy nghề khác.

Theo mình thì bạn nên tự học sẽ tốt hơn :D!

Thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks