Waiting for Answer Có phải ntn là gift card bẩn ?

Status
Not open for further replies.

babylove

Junior
Reactions
169
MR
0.000
Em mới mua 11 cái gift card tango.
Và 1 tiếng sau e log vào kết quả nè:

Cho em hỏi như thế là dính gift card bẩn đúng k ? tại nảy em mua là gift card 5$

ai giúp em cái. không pay người ta ng ta bảo scam. mà như thế này là bị gì. cho em cái giúp đỡ :(

Em show cho người ta proof này rồi nói mày bán cho tao gift 0$ thì tao trả m 0$ vậy thôi .
Ai scam gì ai đâu em!
tại nảy em mua. nói tý em pay. chờ tiền. cái online định pay thì nó hiện ntn. không biết là bẩn hay là nó bị cái gì. hjx hjx

Đã order chưa? Đm ko có thằng nào check gift 3-4 tiếng mới phát hiện ra là 0$ nhé. Cần thù report đi. Mình show log chat. Vkl delay. Giờ kêu gift bẩn.

Đã order chưa? Đm ko có thằng nào check gift 3-4 tiếng mới phát hiện ra là 0$ nhé. Cần thù report đi. Mình show log chat. Vkl delay. Giờ kêu gift bẩn.
em không nói gì. a nói vậy thì ok em pay. k thích lằng nhằng

có dùng hay không vào gift biết ngay mà . nếu gift 0$ nó báo 0$ , còn redeem có lịch sử giao dịch chứ

Chính cậu là người lằng nhằng trước. Tôi mới bị scam nên rất ức chế với kiểu làm việc này. Lúc giao dịch kêu pay ngay sao k pay đi? Có 10 cái gift check gì từ chiều tới giờ? Ko pay ngay đc thì hẹn mẹ thời gian hold đi còn đỡ ức chế.

Vào lịch sử giao dịch xem thế nào bạn

Chính cậu là người lằng nhằng trước. Tôi mới bị scam nên rất ức chế với kiểu làm việc này. Lúc giao dịch kêu pay ngay sao k pay đi? Có 10 cái gift check gì từ chiều tới giờ? Ko pay ngay đc thì hẹn mẹ thời gian hold đi còn đỡ ức chế.
em mới thu mua cái này lần đầu. em cũng vừa bị scam đây. để kiếm người ex tiền sang cho anh. ngưng topic này ở đây. xui thì e chịu.

Vào lịch sử giao dịch xem thế nào bạn
tùy loại gift card , nhưng khi sử dụng rồi là nó báo đã dùng rồi , nhìn vào là biết ngay , còn lúc giao gift , check ok mà giờ còn 0$ lại khác , có thể gift die , có thể đã dùng rồi . nhưng deal sao thì xử lý vậy . tùy ở chủ thớt và người bán thôi

mình thấy cậu này ức chế cũng đúng nếu rỏ ràng kêu pay ngay mà check từ chiều tới giờ ko xong thì cậu ta chửi cũng đúng dù ko biết ai đúng ai sai nhưng gặp mình mình cũng chửi, thà nói Hold chứ lằng nhằng lề mề thế bị ăn chửi lại phải

em mới thu mua cái này lần đầu. em cũng vừa bị scam đây. để kiếm người ex tiền sang cho anh. ngưng topic này ở đây. xui thì e chịu.
bạn đã thu cái này thì nên tìm hiểu cho rỏ ràng rồi hãy thu chưa hiểu biết gì mà cũng thu là sao, nên tìm hiểu cho rỏ rồi hãy bắt đầu thu vừa tốt cho cậu lẫn người bán, chứ ko hiểu biết gì thiệt cả đôi bên mất tg cả đôi bên, cậu nói xui thì câu chịu có bộ gượng ép quá, làm thế sẽ có người hiều nhầm bên kia bán hàng lỏm cho cậu, phải xem cho rỏ ràng rồi hãy tính .

nóng tính thế, nói chuyện với con gái phải nhỏ nhẹ :D

bạn đã thu cái này thì nên tìm hiểu cho rỏ ràng rồi hãy thu chưa hiểu biết gì mà cũng thu là sao, nên tìm hiểu cho rỏ rồi hãy bắt đầu thu vừa tốt cho cậu lẫn người bán, chứ ko hiểu biết gì thiệt cả đôi bên mất tg cả đôi bên
tại có tổ chức nhờ em thu. không tiện nói ra. em mua cho họ hoa hồng khá cao. dính thì chịu. thôi ngưng stop tại đây. tks các a

tại có tổ chức nhờ em thu. không tiện nói ra. em mua cho họ hoa hồng khá cao. dính thì chịu. thôi ngưng stop tại đây. tks các a
ng ta nhờ bán thu, thì ng ta chắc sẽ chỉ bán cách check, ko biết gì mà thu lạ quá rồi, dính thì chịu nói thế này khác gì bác ám chỉ người ta scam bác tuy ko nói ra ko reporf nhưng theo mình hiểu là vậy . bác show cái proof lên 0$ thế mà bác phán thêm vào câu xui thì chịu thì đúng là vãi rồi :)

nóng tính thế, nói chuyện với con gái phải nhỏ nhẹ :D
Ko phải gái đâu bác :))))))

Lý do của cậu khó nghe lắm. Sòng phẳng ra thì mình còn bán sll hơn nhiều kèm giảm rate luôn. Nhưng deal thử đã vậy thì chịu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week