Có phải pp mình limit k?

bangtroi

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Xem ở cái ảnh đinh kèm

Attachments

88.9 KB · Views: 124
Nếu sợ limít thì cứ bán rẻ $ trong tài khoản mình xúc cho keke

mình có 1 thắc mắc , mình veùy tài khoản PP hoài ko dc , nó biu up CMND + card , mình up rồi hơn 1 tuần ko thấy hồi âm ,
alerpay thì mình vẻify bình thường , thằng PP này sao nó luôn tỏ ra nguy hiễm thế ko bit , gio gần 3 thắng trời ko vẻify dc

mình có 1 thắc mắc , mình veùy tài khoản PP hoài ko dc , nó biu up CMND + card , mình up rồi hơn 1 tuần ko thấy hồi âm ,
alerpay thì mình vẻify bình thường , thằng PP này sao nó luôn tỏ ra nguy hiễm thế ko bit , gio gần 3 thắng trời ko vẻify dc

Tài khoảng bạn ở trên thì bình thường hem có vấn đề gì cả !!!! Còn bạn comment ở trên verified PP thì dùng creadit card chứ sao dùng CMND trừ khi PP bạn đả limit rồi nên mới phải vậy !! Hoặc trước đây câu có con bị limit PP rồi và vứt bỏ làm con PP mới bị nó seard thông tin 2 con PP như nhau nên yêu cầu cậu làm vậy nhỉ !! PP nó nhìu thứ phức tạp lắm :)

Bạn thử làm lại nữa xem sao? Thường thì ngày hôm sau là có email báo về.

bạn tạo 1 cái acc mới rầu very đi....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week