Ask Có pro offer giúp. . .

ares9x

Banned
Reactions
68
MR
0.000
Mình newbie cần một pro giúp hướng dẫn làm offer. . . Hoàn của mình hiện giờ: - giống nhưng tất cả newbie khác "nghèo". . ^^ "nghèo" về kiến thức, kinh nghiệm, vốn đầu tư . . . .v.v vj vậy bác nào có lòng thì hướng dẫn giúp đỡ mình nha. . Thanks nhju và sau này thành công mình sẽ báo đáp. . . (mà bác nào có nhận newbie như em làm offer hướng dẫn cấp sock thj càng tốt na)

k vốn capthca cho biết mùi vị kiếm tiền thế nào, sau khi có tý vốn thì đầu tư hma mà seoprint có thêm tý vốn nữa thì định hướng cho mình offer, HYIP, invest, PTU, chiến VPS cũng ngon, k hẵn cứ offer mà chui đầu vào còn nhiều lĩnh vực kiếm tiền mà, làm offer chủ yếu là kinh nghiệm làm thực tế, k ai chỉ cho cậu tường tận đc đâu vì còn là mánh kiếm sống của họ, làm nhiều thì tự có kinh nghiệm ! . Thời gian ngồi không để mong mỏi chờ đợi người ta giúp thì hãy bỏ thời gian đó ra để tìm tòi khảm khảo các lĩnh vực trong mmo cho mình thì hay hơn :) Các topic này cứ mở hoài :binhsua09:

em chưa biết gì, không có vốn, bác nào chịu vừa dạy vừa cấp sock thì càng tốt nha =)))
p/s: nói thật là có vài trăm k người như bạn trong forum =))

Mình là newbie và cũng đã tìm hiểu khá nhiều về offer, mình biết cài đặt máy cơ bản để làm off ( như roboform, sanboxie, proxifier) cũng đã thử làm nhưng làm 1 mình có vẻ khó quá, ai có group cho mình tham gia với, mình có đủ tiền để mua sock
Y/h: htheinstein159
Mong các bạn giúp đỡ và chỉ giáo thêm. ( Mình là SV và thời gian rãnh rỗi cũng nhiều)

Herr lại đào mộ

cứ có tiền mua sock , biết kiến thức là vô tư

học phí tầm 1 củ thì sẽ có nhiều người dạy bạn , mình học offer cũng mất phí đó
đời bây h chả có j là free cả
Dạy free xong nhiều thành phần lại " ăn cháo đá bát "

nói chung có học phí người ta mới dạy , chứ dạy không không rồi lại bỏ xứ mà đi thì mất công lắm

Mình newbie cần một pro giúp hướng dẫn làm offer. . . Hoàn của mình hiện giờ: - giống nhưng tất cả newbie khác "nghèo". . ^^ "nghèo" về kiến thức, kinh nghiệm, vốn đầu tư . . . .v.v vj vậy bác nào có lòng thì hướng dẫn giúp đỡ mình nha. . Thanks nhju và sau này thành công mình sẽ báo đáp. . . (mà bác nào có nhận newbie như em làm offer hướng dẫn cấp sock thj càng tốt na)
bác làm cái gì mà nick từ 2012 giời vẫn newbie

học phí tầm 1 củ thì sẽ có nhiều người dạy bạn , mình học offer cũng mất phí đó
đời bây h chả có j là free cả
Dạy free xong nhiều thành phần lại " ăn cháo đá bát "
vote, vì quá nhiều thành phần "ăn cháo đá bát" thành ra các pro cũng chẳng thèm dạy nữa, các vị học xong là bay lung tung cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom