Help có thể add thẻ PO vào bất kỳ tk pp nào cũng được ?

mackiemsau87

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Mình có 1 thẻ payoneer, kích hoạt bởi mình và mình thấy có hiện ra 2 chức năng nhận tiền từ US.

Mình mún hỏi là nếu mình add thẻ này vào pp bất kỳ nước nào và rút tiền từ bất kỳ atm nào cũng đc ? hay phải nhất thiết chỉ pp nước mà mình đăng ký thẻ payoneer.

bạn hỏi add thẻ hay add cái bank US ? Nếu muốn add thẻ thì trong thẻ phải có tiền. Còn bank thì cứ paypal nào cho add bank US là add đc, ko cần trùng nước đăng ký thẻ.

bạn hỏi add thẻ hay add cái bank US ? Nếu muốn add thẻ thì trong thẻ phải có tiền. Còn bank thì cứ paypal nào cho add bank US là add đc, ko cần trùng nước đăng ký thẻ.

vậy mình add bank vào pp thì có cần phải có tiền trong thẻ hoặc bank để veri ko, vì lần trc mình veri = bank thì nó đòi code giao dịch, mà mình đọi mãi chẳng thấy đâu.

Mình thấy trên 4rum có pác viết veri bank PO sẽ đc tiền từ pp

mới nhận được thẻ cho mình hỏi làm sao để active us payment vậy bạn

Add bank thì không cần có tiền. Thường sau khi add 24h (ko tính ngày nghỉ) sẽ nhận được 2 số tiền desposit vào bank của cậu. Cậu lấy 2 số đấy điền vào pp để ver.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom