Ask có thể chơi cả PTC và offers trên 1 máy tính được không ?

chicken

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
mình chưa tham gia chơi offers và muốn thử hình thức này nhưng không biết có thể chơi off và PTC cùng trên 1 máy tính được không ? Nếu chơi được thì mình cần một sp để dạy chơi off, các bn có thể pm yh : chocolatex3x hoặc để lại yh mình sẽ pm !
(mình sẽ cảm ơn và hậu tạ - nhưng hiện tại thì mình chẳng có j khác ngoài thời gian và 1 cái máy tính nối mạng - hj` )

theo mình biết thì vẫn chơi như thường vì cả hai chả có liên quan gì mà phải lăn tăn cả..:).mình vẫn làm off và chơi PTC bt ko sao cả..còn sp thì bạn cứ vào mấy topic tuyển newbie làm off thì sẽ có người chỉ cho hoặc sẽ có mấy bác chỉ cho bạn thui..chúc bạn kiếm được nhiều tiền..:)

mình chưa tham gia chơi offers và muốn thử hình thức này nhưng không biết có thể chơi off và PTC cùng trên 1 máy tính được không ? Nếu chơi được thì mình cần một sp để dạy chơi off, các bn có thể pm yh : chocolatex3x hoặc để lại yh mình sẽ pm !
(mình sẽ cảm ơn và hậu tạ - nhưng hiện tại thì mình chẳng có j khác ngoài thời gian và 1 cái máy tính nối mạng - hj` )

ok chiến được đó mấy đại ka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week