Ask Có vài thắc mắc nhờ các pro giúp....!!

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Hello,

Mình có vài thắc mắc kiếm tiền trên youtube nhờ các pro giúp với ?

1: Sử dụng phần mềm gì để upload video tren VPS

2: Mình cóa 2 kênh trên cùng 1 tài khoản Gmail, nếu như sử dụng phần mềm thì làm sao để upload video lên kenh mình muốn
(note: dang nhập vào youtube trên vps , khác ip ko phải ở vietnam, google ko cho dang nhập, dồi veri. Hix)

3: mình lập 2 hay 3 kênh trên cùng 1 tài khoản gmail, khi có 1 kênh bị goole bem, thì các kênh còn lại có bị ảnh hưởng gì không vậy, acc gmail đó có khóa lai ko vậy, vì sử dụng chung với adsense

Có ai biết tư vấn giúp mình, vì mình mới bước chân vào đây, nên nhiều cái mình ko hiểu cho lắm, Thank các bạn rất nhiều
Chúc các bạn kiếm được thật nhìu tiền
Mình là newbie mong các bạn nhe tay hihi

THank all

lại 1 pro troll newbie nửa rầu :(

1: bấm upload trên youtube rồi chọn file up thôi chứ làm j có phần mềm nào nhỉ ????
2: ko có phần mềm nên câu 2 sao trả lời :3
3: bem kênh nào thì kênh đó bị :3, ko liên quan đến acc gmaill
chỉ biết nhiu đó thôi, chắc có pro chuẩn bị trả lời ở dưới có câu trả lời hay hơn :3

1: bấm upload trên youtube rồi chọn file up thôi chứ làm j có phần mềm nào nhỉ ????
2: ko có phần mềm nên câu 2 sao trả lời :3
3: bem kênh nào thì kênh đó bị :3, ko liên quan đến acc gmaill
chỉ biết nhiu đó thôi, chắc có pro chuẩn bị trả lời ở dưới có câu trả lời hay hơn :3

Thank bạn

Mình cũng có tham khảo trong diễn đàn thấy nhiều bạn upload tren vps được, vì vps la ip nuoc ngoài nên đăng nhập vào acc thi google thong báo có hành vi lạ co gắng đăng nhập vào tài khoản, vì ban đầu mình đăng ký bằng ip vietnam

- tại úp trên máy tính bằng mạng nhà thì rất lâu, upload ko duoc nhiêu video
- Mình có su dụng zoom uploaded, kết nối tới tk ko được, định là ko biết có phần mềm nào chuyên upload len Youtube ko.. hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week