Help Code DuyMuoi V2 - Mobile

AGICASH

Newbie
Reactions
6
MR
0.059
Mọi người ai sử dụng code loại này cho mình hỏi xem trong source mà DuyMuoi send có file ckupload.php không ? ( nó nằm trong thư mục ckeditor ) . Rất mong mọi người xác nhận dùm mình thông tin này vì file này rất nguy hiểm :)
Xin Cảm Ơn ! ;)

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Follow me on Facebook
Mọi người ai sử dụng code loại này cho mình hỏi xem trong source mà DuyMuoi send có file ckupload.php không ? ( nó nằm trong thư mục ckeditor ) . Rất mong mọi người xác nhận dùm mình thông tin này vì file này rất nguy hiểm :)
Xin Cảm Ơn ! ;)
cỠ nào bác:D

bachlongphi

Banned
Reactions
41
MR
0.003
Xin Cảm Ơn ! ;)
nói rõ hơn đi bạn, nguy hiểm như thế nào vậy?

alaka

Junior
Reactions
181
MR
0.092
nói rõ hơn đi bạn, nguy hiểm như thế nào vậy?
Ý ông đó nói là file đó có các dòng code cho phép upload tẹt ga lên host của mình, người khác nếu biết thì truy cập link xxxx.com/ckeditor/ckupload.php rồi upload 1 đống trojan, shell lên host rồi phá hoặc làm trò abcx j đó....... 1 file mở cửa không có 1 cái bảo mật j cũng khá nguy hiểm...

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có file đó mà, bửa mình check shell cũng bị check ra file đó
code thì ông duy10 cài trực tiếp cho mình mà, xác nhận là có file đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,436
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week