Warning CodeGym Đà Nẵng lừa đảo

Thu thap bằng chứng báo CA đi bạn

Nhưng giờ nó cầm hệ thống mà anh nó thêm lỗi trên hệ thống cho em vi phạm hợp đồng cũng vậy à với lại em tra trên hệ thống thì không thấy về hoạt động giáo dục nghề nghiệp nên em cũng chưa chắc nếu không có giấy phép về nghề nghiệp thì tỷ lệ kiện được rất cao

Nếu có problem thì tố giác ở cơ quan công an, tòa án để người có cơ trí thức họ xem xét xử lý cho chuẩn.

codegym HN t thấy review bảo cũng ổn mà ĐN tệ vậy ạ?
toàn là người của bọn nó review đó , bọn ngoài HN trùm mồm mép , nói nghe hay lắm , mà vào thì chả ra gì

Tự thân vận động đi em trai, còn kiếm việc nhờ chờ giới thiệu và tin tưởng có việc ngay sau khi học, bất kể chất lượng output của bạn thế nào thì cũng dẹp luôn. 51m đó có ích thì chỉ cần nó mang lại kiến thức cho bạn thôi. Chứ output không tốt, đi làm đời nó dập cho bạn, bạn còn be bét hơn.

ko ăn thua , vì họ chỉ dạy thôi , đồng ý mới học , như bọn làm răng sứ ấy đồng ý làm mới làm giờ kiện ai giờ

51 tr đó mua coin mua vàng , nằm yên hưởng , chả cần làm j cho mệt xác

ko ăn thua , vì họ chỉ dạy thôi , đồng ý mới học , như bọn làm răng sứ ấy đồng ý làm mới làm giờ kiện ai giờ
Lý thuyết là thế nhưng công an họ có cách để moi thông tin lừa đảo, có bệnh vái 4 phuơng thôi

Lý thuyết là thế nhưng công an họ có cách để moi thông tin lừa đảo, có bệnh vái 4 phuơng thôi
công an ko có tiền nó k làm đâu , ở đó mà nằm mơ , hahahaha giờ còn ngây thơ đi tin công an
:ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077:

Update 2:01
Sau khi anh giám đốc T có check lại với giảng viên thì % vắng nghỉ của em trong 60 ngày thì chưa đến 10% (vẫn tính sai), nhưng lại tính 88 ngày đi học của em thì lại quá 10% nhưng nó ko liên quan gì đến hợp đồng luôn vì trong hợp đồng chỉ 60 ngày
Mai em lên trung tâm nói chuyện và sẽ update tiếp về vụ này

dại mà mò lên, bọn nó tẩn cho 1 trận như đám đa cấp thì lại khổ

Tự thân vận động đi em trai, còn kiếm việc nhờ chờ giới thiệu và tin tưởng có việc ngay sau khi học, bất kể chất lượng output của bạn thế nào thì cũng dẹp luôn. 51m đó có ích thì chỉ cần nó mang lại kiến thức cho bạn thôi. Chứ output không tốt, đi làm đời nó dập cho bạn, bạn còn be bét hơn.
Người ta ko nói vấn đề có kiến thức hay không, Người ta đang bàn vấn đề đã cam kết thì phải thực hiện, còn ko thực hiện được thì đừng có cam kết để câu khách.

Update 2:01
Sau khi anh giám đốc T có check lại với giảng viên thì % vắng nghỉ của em trong 60 ngày thì chưa đến 10% (vẫn tính sai), nhưng lại tính 88 ngày đi học của em thì lại quá 10% nhưng nó ko liên quan gì đến hợp đồng luôn vì trong hợp đồng chỉ 60 ngày
Mai em lên trung tâm nói chuyện và sẽ update tiếp về vụ này
View attachment 264583
Bro hiền thế bro đã tốt nghiệp bắt buộc nó phải làm theo cam kết , bro hiền quá cứ đem lí do vắng quá 10% ra nói làm gì.Nếu bro ko đủ năng lực nó đã méo cho bro tốt nghiệp rồi.

lên Việc làm CNTT Đà Nẵng phốt mới có sức ảnh hưởng :)))
Post ở đây cũng lên TOP google rồi đó bạn. Bạn chủ thớt chịu sửa Tittle tên trung tâm thì inbox cho mình nhé.

Mấy tụi này bạn cứ làm tới đi, đừng có sợ rồi hy vọng nó nhân từ trả tiền lại cho mình. Bạn phải làm dữ lên, tụi nó sợ mất miếng ăn thì mới rén mà trả lại tiền cho bạn để êm xuôi. Post thẳng tên cty + thêm profile doanh nghiệp nó lên rõ ràng đi là ai đúng ai sai biết liền à;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,769
173,949
Latest member
Raito16888

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom