HYIP ComboAdProfits - ComboAdProfits.com - Miễn phí 10$ khi đăng ký, chấp nhận SolidTrustPay, Perfect Mon

soitcnao

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Nhận miễn phí $ 10 chia sẻ khi bạn đăng ký!

ComboAdProfits là một công ty quảng cáo chia sẻ lợi nhuận. Bạn mua quảng cáo Tín dụng từ ComboAdProfits. Quảng cáo tín dụng này được gọi là danh mục Pack hoặc cổ tìm cách cung cấp các thành viên của chúng tôi một cơ hội để sử dụng nền tảng của chúng tôi để quảng cáo cho các doanh nghiệp / trang web của họ.

Các thành viên của chúng tôi có thể mua các đơn vị quảng cáo chi phí thấp của chúng tôi tại chỉ $ 2 cho mỗi danh mục gói mà họ sẽ nhận được 6.000 tín dụng quảng cáo của họ có thể sử dụng để thúc đẩy bất kỳ trang web hoặc có chi nhánh liên kết trên mạng quảng cáo của chúng tôi.

Với giá 1, Bạn sẽ nhận được một phần ngắn hạn (12% hàng ngày cho 12 ngày) và cho thêm 1, bạn sẽ nhận được một phiếu dài hạn (2% hàng ngày cho 72 ngày)

Mỗi Gói Quảng cáo = $ 2
Gói quảng cáo - Min 1 - Max 10.000

40% số thu hồi của bạn sẽ đi đến sự cân bằng mua lại. Bạn có thể sử dụng để mua thêm cổ phiếu.

Hoa hồng giới thiệu: 15% (Cấp độ 1 = 10% Cấp, 2 = 5%).

Chấp nhận: SolidTrustPay, Perfect Money, Egopay và Liberty Reserve cho tất cả các giao dịch.

Nhận miễn phí $ 10 chia sẻ khi bạn đăng ký!

10$ FREE THÌ CHẮC CHẮN KO rcb ĐC RỒI.
Nếu Dep thêm RCB 70% (Điều kiện là bao giờ đủ min pay và nhận đc tiền mới RCB:binhsua06:)

đã đăng ký:D

free chờ có dc mớ LR mới tính típ.. từ từ vậy :D

mà có phải làm j.. hay chỉ chờ nó gần scam là lụm tiền hả mấy bác?

đã đăng ký:D

free chờ có dc mớ LR mới tính típ.. từ từ vậy :D

mà có phải làm j.. hay chỉ chờ nó gần scam là lụm tiền hả mấy bác?

Chả phải làm gì. 10$ nó cho free nó dep lun vào plan 3% 1 ngày trong 48 ngày
sau 48 ngày đc 14.4$ trừ 40% nó giữ lại không rút đc là 5.76$ còn lại 8.64$ vẫn chưa đủ min pay.
Nói chung là vẫn phải Dep thêm vào thì mới nhanh được rút chứ nguyên tiền bonus thì lúc nó scam vẫn chưa đủ min pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week