Con cờ hó Scam 10.2PP của mình...cái tên rất quen

có tk ngân hàng sao không ra truy tìm nó được nhỉ. TK ngân hàng cần phải có chứng minh thư mới mở được mà.

chia buon cùng cậu sao khong hold nó 24h nhỉ? mà nhìn lại toppic thì nguoi ban vẫn đang online.

Mình có ý này: Lần sau hay anh em nào có giao dịch thì nhờ mình trung gian cho . điều kiện mình sẽ hold 24h sau 24 h người mua báo cho mình mình mới send tiền cho người bán. Mình thấy nhiều anh em đã áp dụng cách này. Mặc dù $10 nó chẳng nhỏ mà cũng chẳng to . Nhưng mục đích cứ an toàn thì đỡ đau đầu. Thanks!

Last edited by a moderator:
nguồn unver mà cũng mua ;)) chuẩn bị ăn mít đi , :binhsua39: lí do muôn vẻ cả đời này tránh xa thằng paypal :binhsua45:

đánh đổi nhân tín chỉ 10$ ;)) pótay bọn bán scam :))

hôm qua mình còn đen hơn , bị thằng khách help 11 $ , lên report nó 20 phút sau login vào mail paypal đã bị đổi hết thông tin sau khi report tất cả chỉ trong 20p 1 đi ko trở lại vậy là ra đi 120$ , kết luận paypal bảo mật kém , nó đì người vn , người việt nam xài hàng vn cho nó lành :binhsua41:

đau vl. đang cần gấp PP mà nên mới giao dịch vội vàng như thế. có ai giúp đc không? mà mod đâu hết rồi? sao không ý kiến gì vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week