Công khai Info scamer Magickaitokid

Status
Not open for further replies.

kHKV

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Magickaitokid
Scamer có tiếng làm náo loạn thế hệ UG và dân cư mạng với số tiền scam lên tới 70,8 triệu vnđ
Hiện tại bên mình đã có đầy đủ ip nhà, địa chỉ , số phone và hồ sơ học bạ cấp 3 của gã.
Mời các bạn cung cấp thêm cho K các info cần thiết.
C15 đang tiến hành với bên K làm việc và sẽ có kết quả sớm nhất.
Theo bên C15 đại diện cho biết số năm tù có thể lên tới 14 năm vì số tiền lừa đảo không hề nhỏ
Các bạn mong cung cấp thêm cho K vài thông tin nữa nhé
Cảm ơn các bạn
K- HKV

Làm lớn vụ này đi nào:binhsua03:

chết mịa nó rồi! ko biết giờ này nó ra sao, trong khi anh em ta chuẩn bị ăn tết vui vẻ!
thấy n`topic "giống" v rồi mà ~~
không thấy câu khẳng định của thớt à: "C15 đang tiến hành với bên K làm việc và sẽ có kết quả sớm nhất."

PUB INFO CỦA NÓ LÊN ĐI CẬU! MUỐN BIẾT MẶT MŨI NÓ THẾ NÀO!

chết mịa nó rồi! ko biết giờ này nó ra sao, trong khi anh em ta chuẩn bị ăn tết vui vẻ!
nó có 1 cái tết còn vui vẻ hơn :)) thẳng ra thì ai ngu thì chết, làm lớn vụ này, nghe hoài mà cũng nguyễn y vân

Có thể nó vẫn còn trong nick fourm, cậu pub ảnh của nó cho anh em vẽ râu, ghép ảnh thỏa thân post các fourm khác cho vui đi :binhsua15:

Theo bên C15 đại diện cho biết số năm tù có thể lên tới 14 năm vì số tiền lừa đảo không hề nhỏ
sr cậu vì sự hiểu biết .
Theo tớ biết việt nam không có C15. chỉ có C50 là đối tác của C15 .
Chuyên điền trà và cung cấp info.
Nếu thế chắc cậu đang làm bên C50 .
Nếu đã là làm với C50. biết địa chỉa và proof scam .thì cậu có thể cung cấp c15 để xin giấy bắt được rồi mà.
Cần info gì nửa .

1 khi C50 đã vào cuộc thì sẽ tìm ra đc thôi, ko cần thiết phải xin info thế này đâu (mình nghĩ là vậy )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week