Công nghệ nén phim siêu hạng {Testing}

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Cần giúp đỡ check phim siêu nén mới
Hiện giờ mình đang thử nghiệm 1 trong những cách nén phim cực mới, siêu nhỏ, siêu tốt, chất lượng bằng 87,5% bản gốc chưa nén

Phim này đã test tốt trên PC, giờ chỉ mong ai có điện thoại thì check giúp mình. Nhất là các smartphone xài Android check xem được thì càng tốt

File ban đầu: 500Mb >>> Sau khi nén: 200Mb

DREAM HIGH
Tựa gốc : 드림하이
Tựa tiếng anh : Dream High
Thể loại : hài, âm nhạc, lãng mạn
Số tập dự kiến :
Đài phát : KBS
Thời gian phát sóng : 1/3/2011. Ngày phát sóng : thứ Hai và thứ Ba 21h55' (giờ địa phương)
Diễn viên: Bae Yong Joon, Park Jin Young, Kim Soo Hyun, Taecyeon, Suzy, Ham Eun Jung, Wooyoung, IU

NỘI DUNG

Mỗi học sinh của trường nghệ thuật & giải trí đều trưởng thành khi phải cọ xát với rắc rối và thử thách. Bộ phim này nói về vấn đề ca hát, vũ đạo, diễn xuất, đồng thời thể hiện một khía cạnh chân thật của nền công nghiệp giải trí.
"Dream High" lấy bối cảnh tại Trường Trung Học Nghệ Thuật Kirin và nói về cuộc sống của những sinh viên mong muốn trở thành siêu sao.

Ep 1 (lần đầu tập làm, bà con check thử xem sao nhaz)
:
http://www.mediafire.com/?i30m2y3o7onzwfo
http://www.mediafire.com/?5xic1nk0qzdrqve

PASS: ok_minhthinh_ko

file định dạng gì thế bác? mình thấy mấy file m-hd cũng là siêu nén đó :D 8G nó nén ra còn 2G ^^

Định dạng MP4. Đây là dạng nén giúp vừa xem được trên PC mà vừa xem được trên di động + MP4 luôn :)

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Các bác nào có di động thì download zìa máy test thử giúp minh nhaz. Sau này sẽ có hậu tạ :)

mình có con 1202 test dc k pác

Ok. Bác test thử giúp em nhaz :D

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

Chơi PTU phải tìm cách tăng dung lượng chứ.

Cái này làm phim cho người Việt coi mà, người Việt chỉ thik hàng dung lượng nhỏ mà chất lương bự thôi. :))

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

tưởng cái gì ai zè phim

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

nén thế này chưa bằng siêu nén đâu bác ơi

Nén zậy là siêu dữ lắm rồi đó bác Bình ;) Nén dữ nữa là mờ câm khỏi coi luôn đó ;)

hic, mạng lởm quá, vnpt mà down có 50k/s phone lên tổng đài thì nó bảo là đang bảo trì.bik đến khi nào mới down xong phim của chủ thớt đây ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week