Ask Connect cũng nản quá

ducmanhgha09

Junior
Reactions
2
MR
0.000
reup thì đang thoái trào, mình chuyển sang làm conncet nhưng nản quá các bác ạ. Mình biết chơi guitar nên làm mấy bài nhạc trịnh, nhạc anh bằng, ngô thụy miên. Chỉ chơi đàn và hát thôi cũng bị nhận bản quyền tới tấp. bài nào cũng bị như thế này: One or more music publishing rights collecting societies. Tức là những bản nhạc của những nhạc sĩ này đã được đăng ký bản quyền tự động. Nản quá cơ

chơi youtube mà còn không hiểu content thì chơi làm gì nhỉ? nào là connect rồi conncet?

dính là cái chắc :))
mấy bài nhạc này kiểu gì chả có người đăng lên và đăng ký bản quyền rồi nó quét tự động là dính thôi

reup thì đang thoái trào, mình chuyển sang làm conncet nhưng nản quá các bác ạ. Mình biết chơi guitar nên làm mấy bài nhạc trịnh, nhạc anh bằng, ngô thụy miên. Chỉ chơi đàn và hát thôi cũng bị nhận bản quyền tới tấp. bài nào cũng bị như thế này: One or more music publishing rights collecting societies. Tức là những bản nhạc của những nhạc sĩ này đã được đăng ký bản quyền tự động. Nản quá cơ
chừng nào sáng tác ra bản nhạc rồi nhận là cần ten nhé :)

dính là cái chắc :))
mấy bài nhạc này kiểu gì chả có người đăng lên và đăng ký bản quyền rồi nó quét tự động là dính thôi
Mình có reup đâu. Mình tự đàn và hát mà, vấn đề là bị dính bản quyền sáng tác nhạc bạn ơi

Dính bản quyền dạng: "One or more music publishing rights collecting societies" thì gỡ dễ mà, vào Google để biết cách kháng bản quyền dạng này nhé! Chúc bác kiếm được nhiều tiền!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week