Help CPAgrip đã banner Việt Nam

Fame

Banned
Reactions
419
MR
0.000
Mình vừa login vào CPAGrip thì thấy bị ban, hỏi mí người bạn cũng đều bị.
Do nguyên nhân gì , hay nó scam vậy mọi người

Mình vừa login vào CPAGrip thì thấy bị ban, hỏi mí người bạn cũng đều bị.
Do nguyên nhân gì , hay nó scam vậy mọi người

Mình cũng vậy tưởng chỉ cso mình mình bị e dè. Chắc scam rồi. Uổng công support nó. Mấy vụ cheat link còn diễn ra chác ofer Vn hết chổ dung thân

Đơn giản vì nó là người Việt như mình! Lúc đầu nó cần có một số cái proof để đẩy thương hiệu. Khi giờ đây nó đã đủ mạnh thì nó ăn cháo đá bát. Mấy site Việt Nam hiện h mình biết : Cpagrip.com, affiliatecent.com, affiliategood.com . Tất cả đều có trên aff và có proof rất tốt! Mọi người muốn chơi thì nên tìm hiểu kĩ.

Đơn giản vì nó là người Việt như mình! Lúc đầu nó cần có một số cái proof để đẩy thương hiệu. Khi giờ đây nó đã đủ mạnh thì nó ăn cháo đá bát. Mấy site Việt Nam hiện h mình biết : Cpagrip.com, affiliatecent.com, affiliategood.com . Tất cả đều có trên aff và có proof rất tốt! Mọi người muốn chơi thì nên tìm hiểu kĩ.

hèn gì thấy poof của nó toàn 1k trở lên , có có poof nào dưới 100$

Nếu vậy thì trước sao gì nó cũng chết. KO có mấy thàng VN như tụi này nó kiếm cứ t mà ăn. Chỉ cần lên AFF báo scam là nó chết ko chổ chôn thân.

thôi thì tuyển mem pay monthy cho chắc ăn :)) thằng nào cheat chít link gì biết ngay :binhsua08: xem có thằng nào dám cheat link nữa không ... yêu cầu tất cả admin chuyển về tuyển member pay monthy :binhsua04: ... Thà chất lượng còn hơn số lượng ... ksix blvd vừa up ộp chưa đc 5 tiếng die cmnr ... vãi các thánh :binhsua12:

Mình vào bình thường, click offer ra link copy mà có ban beo gì đâu.

Your offers have been disabled.

login dc nhưng mà vẫn bi Your offers have been disabled. :-s
rứa công sức làm cho nó là vứt sông hả mấy Bác????

scam

login dc nhưng mà vẫn bi Your offers have been disabled. :-s
rứa công sức làm cho nó là vứt sông hả mấy Bác????
Cái ID của bác là đến chắc là 3xxx rồi à, của e làm từ hồi đầu mới 21xx, làm 1 tháng n band, hỏi thằng add thì n bảo mình gian lận ,đ** hiểu gian lận ở đâu luôn, toàn làm email submit rất cẩn thận >.< , đúng là bọn *** mà. Bác muốn sả giận thì pm nick thằng Johnw : Cpagrip.John

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week