Help Credits quá thẤp phẢi chĂng do site hay admin hút máu member

Reactions
513
MR
0.000
tình hình cuối năm offers có nhiều thay đổi. và nhưng ai làm site primelead.com cre rất tệ 2k6 mail :78$ chỉ ăn được acramax
admin hút máu quá đáng hay phài chăng member làm không ăn credist nếu ai làm site primelead.com thì hiểu nhé. mình rất bức xúc vì tư cách làm ăn của admin này.
xin lỗi về những lời nói không tốt

Last edited by a moderator:

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
tình hình cuối năm offers có nhiều thay đổi. và nhưng ai làm site primelead.com của alvis cre rất tệ 2k6 mail :78$ chỉ ăn được acramax
admin hút máu quá đáng nếu ai làm site primelead.com thì hiểu nhé. mình rất bức xúc vì tư cách làm ăn của admin này.
xin lỗi về những lời nói không tốt
Mong vụ việc sẽ có kết thúc có hậu... Vote cho admin xử trí nhanh-gọn-lẹ!

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,378
MR
1,223.814
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chắc hút máu đó bạn, người hút máu người là chuyện thường mà, quan trọng ở đời coi ai khôn hơn ai thôi :)

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
hic.mình cũng đang làm cho site này, lại là ông alvis à,sao ông này nhiều vụ lộn xộn vậy mà sup còn làm cho ổng nhỉ,mình là mem nên sup đem site cho làm thì làm nên ko biết admin là ai.mà đợt này chắc lỗi gì rồi chứ nếu hút mau kiểu này thì hơi lộ liễu.:binhsua160: KIM ơi sao lại làm cho ông nài.:binhsua53:

Bumblebee

Newbie
Reactions
80
MR
0.000
Sorry anh em không hiêu sao cái code bị lỗi từ ngày 20 trở đi mình để ý các user có reg nick và vào nhưng ko click offer, mình thấy credit site rất ok nhưng ko hiểu sao lại vậy,check lại mới thấy ở phần add subid của site bị lỗi nghiêm trọng, lỗi là do mình nên mình hiện thống kê trong ngày 26/12/2011 có gần 2300 email làm cho mình, Các sup nộp lại acc cho yahoo bumblebee_vn91 mình paid 0,2$/mail + bonus cuối năm cho riêng từng Group
Thanks

Mình đang fix lại có lẽ qua ngày 27 sẽ ok nên mọi người chốt mail đến hết 26 cho mình nhé. Chú ý là chỉ nộp mail chính ( mail đc reg trong site) còn mail phụ làm các con arcamax ko phải nộp nhé
1 lần nữa mong a e thông cảm

Mình đang fix lại có lẽ qua ngày 27 sẽ ok nên mọi người chốt mail đến hết 26 cho mình nhé. Chú ý là chỉ nộp mail chính ( mail đc reg trong site) còn mail phụ làm các con arcamax ko phải nộp nhé
1 lần nữa mong a e thông cảm
thế fix lại rồi có check cre không hay là cứ 0.2/acc đây admin? đc cái mình cẩn thận mail nào cũng :binhsua160:chiến hết offer mới đau chứ anh em.

hic.mình cũng đang làm cho site này, lại là ông alvis à,sao ông này nhiều vụ lộn xộn vậy mà sup còn làm cho ổng nhỉ,mình là mem nên sup đem site cho làm thì làm nên ko biết admin là ai.mà đợt này chắc lỗi gì rồi chứ nếu hút mau kiểu này thì hơi lộ liễu.:binhsua160: KIM ơi sao lại làm cho ông nài.:binhsua53:
Yêu cầu bạn ko phát biểu linh tinh, mình làm ăn nghiêm túc không hề scam ai cả, Mọi người pm yahoo để mình nói rõ nhé ;)
Vì 1 offer ko hút máu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,879
176,341
Latest member
dieungo11

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week