Referrer Cung cấp VPS AMZ lập hội chơi Gomez ! Kiếm tiền quá dễ với GomezPeerZone 2$/day - Bonus 0.5$ khi Act

leo_kjm

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tiêu đề của Topic mình sẽ cung cấp VPS Amazon với giá khuyến mại (giá thuê VPS là 3.5$/tháng mình sẽ giảm 1$ / tháng ) cho các bạn nào có nhu cầu cắm Gomez để lập hội chơi !!! Các bạn đều biết khi cắm Gomez bằng VPS nhất là với IP của Us hay Canada thì sẽ nhanh active và tiền lên nhanh hơn so với cắm IP VN , mình đã test thử và thấy rõ hiệu quả của nó , mình cắm chỉ trong 2-3 ngày đã được active 1 acc :D . Điều kiện để các bạn tham gia rất đơn giản là các bạn đăng ký là ref của mình

Đăng ký tại đây : http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=leo_kjm

Ngoài ra sau khi acc của các bạn được active mình sẽ Bonus lại cho các bạn 50% giá trị ref mình nhận được tức là 0.5$

Bạn nào có nhu cầu pm nick yahoo kar0_pro nhé !!!

:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Last edited by a moderator:
Coi chừng khi sử dụng VPS cắm gomez nhé, trong term của nó có nói chạy trên mới máy ảo là illegit nhé, mình cũng cắm trên VPS thử active lên $ rất nhanh nhưng gần cuối tháng bị inactive acc luôn, mất 5 $ @@

cho test đi bạn ..................

test gì thế bạn ??? VPS ak :D bạn pm nick Y!M của tớ đi :D

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

Coi chừng khi sử dụng VPS cắm gomez nhé, trong term của nó có nói chạy trên mới máy ảo là illegit nhé, mình cũng cắm trên VPS thử active lên $ rất nhanh nhưng gần cuối tháng bị inactive acc luôn, mất 5 $ @@

Mình đã test thử :D bạn cứ cắm khoảng 2 con VPS / 1 acc là ngon :D cuối tháng được Pay đều :D

các pác cho hỏi, nêu mình chạy 1 acc trên nhiều máy cùng ip thì có bị gì hok~.... là trường hợp mình cắm ở tiệm net ấy! mỗi tiệm 1 acc nhưng để nhiều máy!:binhsua75:

Chắc số mình đen, mình treo trên máy mình và VPS gần cuối tháng đủ 5 $ thì inactive luôn, qua tháng nó xóa luôn 5 $ :(

các pác cho hỏi, nêu mình chạy 1 acc trên nhiều máy cùng ip thì có bị gì hok~.... là trường hợp mình cắm ở tiệm net ấy! mỗi tiệm 1 acc nhưng để nhiều máy!:binhsua75:

Bạn nên cắm 2-3 máy / 1 acc thì tốt hơn :D đừng cắm nhiều IP quá cho 1 acc dễ bị die acc đấy :binhsua06:

kinh thật trang gomez đang hot thế,e bác tuyển ref 1 bác bán vps

Treo vps bị banned hả, mình treo tới 5 cái vps lận, thêm 1 cái ở laptop nữa là 6, sợ quá :binhsua04:
Canada với Mỹ không active nhanh hơn đâu, lúc pending mình nghĩ nên treo ở máy nhà

Last edited by a moderator:
thường thì treo trên 5 cái VPS thì nó active như thế nào !!! Mọi người cho ý kiến !!!!!
cbca208e7591eda5c37a9038f3824678_42129098.gomez.bmp

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

Cần mua acc gomez đã active giá 1$PP nhé !!!!!!! Bán thì PM YH

Thấy hoài nghi về khả năng cấp vps

Bạn pm nick Yahoo mình có thể cho test trước VPS . Hàng chất lượng mình chuyên bán VPS amz Gomez chỉ là chơi lập hội kiếm thêm thôi ^^

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:35 PM ----------

Treo vps bị banned hả, mình treo tới 5 cái vps lận, thêm 1 cái ở laptop nữa là 6, sợ quá :binhsua04:
Canada với Mỹ không active nhanh hơn đâu, lúc pending mình nghĩ nên treo ở máy nhà

Bạn treo nhiều IP 1 acc thế khả năng die là cao 8-x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week