Help Cùng thảo luận về các site Nga ngố đang hot gần đây

Reactions
5
MR
0.000
Chào các mem mmo4me !

Mình tham gia vào các site gambling của Nga cũng được nửa năm rồi. Cũng có một số kinh nghiệm về các site dạng này. Sau đây là một số ý kiến của mình để các bạn cùng tham gia thảo luận
  • Bản thất thật sự của các site này (Điển hình Golden-Tea, GoldenMines, ChickensFarm....) là HYIP, nó là HYIP-GAMES.
  • Các "Buyings" có thể xem là plan như các site HYIP khác, nhưng kiểu của nó phải có tái đầu tư. Chơi free thì chỉ được 1 rub (~ 400 đồng).
  • Thời gian hồi vốn từ 2-4 tháng. Chỉ có site nào có giới hạn (Energy của Tea, Points của Mines...) thì thời gian hồi vốn khá lâu, tầm 6 tháng
  • HYIP thì lợi nhuận đi kèm rủi ro
  • Mức đầu tư ban đầu thấp
  • Việc tìm ra các site này khó hơn các site của Anh, Mỹ.... vì nó toàn tiếng Nga. Nhưng điều khó nhất là tìm được một site có tỷ lệ vote cao tại Nga
  • Dĩ nhiên, các site này tồn tại lâu hay không dựa vào rate tái đầu tư - rút về (tỷ lệ thường thấy là 50-50, 70-30, 20-80, 1-99, 10-90)
  • Hiểu được bản chất của nó các bạn sẽ biết cách đầu tư đúng chỗ và thu lại lợi nhuận
  • Các bạn nên biết là lúc các site này chưa thịnh hành tại Việt Nam thì rate rub - VND chỉ là 1 rub ~ 265 đồng. Hiện tại rate đã lên tới 400 đồng
  • Rub hoàn toàn có thể quy ra $ và exchange qua PM, OKpay, Bitcoin....
  • Các site càng lâu năm thì chắc chắn site đó có PAYPOINT (99%, 1% hên xui)
  • Các site của Nga thiết kế rất "củ chuối", kiểu thằng lùn, trồng cây, nuôi gà (Chắc nó thích nông nghiệp hơn), domain phần lớn là .su, .ru, .biz
  • Rất ít site có SSL + DDOS
  • Thời gian gần đây có ra một số site rất hay, kiểu như mua nhà máy, sản xuất ra một sản phẩm nào đó, tầm 20 - 40 ngày các bạn phải mất phí sửa chữa nhà máy, nếu không nhà máy sẽ "die" và ngừng hoạt động, coi như bạn mất nhà máy đó. (Mình đầu tư bitcoin, không tìm hiểu kỹ, mua 10 con chim mà không mua thức ăn cho nó, sau 1 đêm chim chết sạch 10 con)
  • Site này không dành cho người yếu sinh lý, nghĩa là không đủ kiên nhẫn chờ đợi thu hồi vốn sau đó ăn lãi
Trên đây chỉ là nhận định cá nhân. Ai có hứng thú thì vào thảo luận. Sẵn tiện vote cho mình có tham gia không để mình tìm thêm site mới.

Hiện tại mình đã tìm được một 4rum chính chủ của Nga, tại đây có những site uy tín, và danh sách site scam. Nếu có hứng thú mình sẽ giới thiệu. Ref hay không không quan trọng vì mình sẽ tìm site không PAYPOINT. Khi giới thiệu mình sẽ đưa cả 2 link ref và non-ref.

Thân !

ủng hộ bác , e cũng đang tìm hiểu về thể loại này coi bộ đỡ cực hơn cap :))

Phân tích như bác này quả là chuẩn, ai mà mới chơi về dạng này k tìm hiểu kỹ mà đâu tư là chết ngay, như e đây, ko tìm hiểu kỹ đầu tư đúng vào site cam, quýt, mít, dừa...ức mà k làm j đc
Nên bjờ e chơi chắc ăn, site nào mới ra lò tìm hiểu kỹ mà chiến, yêu cầu rút và Dep như nào.
Site cũ cứ trên 100 ngày thì có thể đầu tư và đâu tư như laò
Tốt nhất là nên chiến ít site mà nó đảm bảo

Phân tích như bác này quả là chuẩn, ai mà mới chơi về dạng này k tìm hiểu kỹ mà đâu tư là chết ngay, như e đây, ko tìm hiểu kỹ đầu tư đúng vào site cam, quýt, mít, dừa...ức mà k làm j đc
Nên bjờ e chơi chắc ăn, site nào mới ra lò tìm hiểu kỹ mà chiến, yêu cầu rút và Dep như nào.
Site cũ cứ trên 100 ngày thì có thể đầu tư và đâu tư như laò
Tốt nhất là nên chiến ít site mà nó đảm bảo
Cái 4rum mình đưa trên kia kìa :D toàn mấy site lâu đời :rolleyes: Chơi 1 2 site đầu thôi ạ

Chickens hiện tại thuộc hạng ngon. Có nhiều site nữa, khi nào có time mình sẽ đưa lên.

Định mở topic riêng mà sợ mod nghĩ spam khóa acc nên mình post luôn tại topic này.
  • Những ai mới tham gia MMO, nghe đến Golden-Tea hoặc GoldenMines, 2 site này rất tốt, uy tín. Nhưng mình có lời khuyên chân thành là TUYỆT ĐỐI KHÔNG THAM GIA :cool:
  • Lý do : nó có PAYMENT POINT, nghĩa là giới hạn rút tiền :mad:
  • Bản chất : Bản chất của site có PAYPOINT nó giống như Thiên Ngọc Minh Uy ở Việt Nam, nghĩa là bạn phải có ref, dĩ nhiên ref đó phải dep tiền vào, thì bạn mới nghĩ đến chuyện hoàn vốn. Những người chơi sau chỉ có thiệt o_O
  • 2 site trên thì Golden-Tea là an toàn nhất, vì ít ra nếu bạn chơi solo cũng hoàn vốn được, có hệ thống Exchange, time hoàn vốn khủng - tầm 6 tháng, rất nản kèo cho ai muốn tham gia. Còn GoldenMines không có chức năng Exchange paypoint, mỗi ngày nó cho bạn 0.01 point, đồng nghĩa với việc 100 ngày bạn mới rút được thêm 1rub sau khi rút nhanh 30% tổng vốn
  • Những ai tìm được site mới, hoặc site lâu năm có thể contact với mình để mình xem xét có paypoint hay không trước khi bạn tham gia (KHÔNG TRANH TUYỂN REF VỚI BẠN ĐÂU, NÊN YÊN TÂM, MÌNH HỖ TRỢ TỐI ĐA MÀ) ;)
  • Khi các bạn tham gia Tea hay Mines, dep tiền vô mình hoàn toàn có lợi, vừa có % lại có thêm paypoint, rất có lợi, nhưng KHÔNG. DỪNG NGAY VÀ LUÔN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week