Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
KHÔNG BIẾT NÊN BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU ĐÂY , QUẢ THẬT MÌNH CŨNG KHÔNG HIỂU TẠI SAO LẠI DÂY DƯA
VỚI NÓ ?
LẦN ĐẦU NÓ CHỬI MÌNH LÀ KHI NÓ TỰ DƯNG COMMENT TRONG PROFILE CỦA MÌNH BẢO MÌNH ĐẠO ĐỨC GIẢ NGỤY QUÂN TỬ ?
CÁI SITE GÌ ĐÓ RA LÂU RỒI MÀ KO NÓI CHO NÓ BIẾT ? QUẢ THẬT CÁI NÀY HIỂU CHẾT LIỀN NÓ ĐÃ LẬP TOPIC TUYỂN REF KÊU ĐÃ UP ULTIMATE RÔI ( THẬT RA LÀ CHƯA ) MÀ LẠI TỰ DƯNG CHỬI MÌNH THẾ . VÌ MÌNH CÓ
QUEN BIẾT GÌ NÓ ĐÂU VÀ CŨNG CÓ HIỂU CÁI SITE ĐÓ NÓ RA LÀM SAO
MÌNH THÌ CHẢ BAO GIỜ QUAN TÂM TOPIC CỦA NÓ VIẾT RA LÀM SAO HAY TUYỂN CÁI GÌ , NHƯNG NÓ THÌ HOÀN TOÀN NGƯỢC LẠI HẦU NHƯ TOPIC NÀO CỦA MÌNH NÓ CŨNG NHẢY VÀO GÂY RỐI NÓI NÀY NÓI NỌ . NHƯ 2 TOPIC MÌNH MỚI LẬP CŨNG THẤY NÓ VÔ NÓ GÂY SỰ MÌNH CÓ NÓI LẠI CHO NÓ HIỂU THÌ NÓ CHỬI LÀ SÚC VẬT XƯNG MÀY TAO RỒI TỎ RA NGUY HIỂM RẰNG MÀY CỨ TUYỂN REF RỒI CÁC SITE NÓ SẼ KO TRẢ MÀY .... VÀ
NHIỀU CÁI NỮA .
ĐÂY KO PHẢI LẦN ĐẦU NÓ TỎ RA MỘT CON NGƯỜI VÔ HỌC THỨC TRONG NÓI NĂNG

TRONG 1 TOPIC NỮA MÌNH LẬP LÀ TOPIC SITE FPIBUX NÓ VÀO NÓ BẢO MÌNH LÀ ĂN THEO SITE CỦA NGƯỜI KHÁC BÀY ĐẶT QUÂN TỬ.....
MÌNH ĐÃ GIẢI THÍCH CHO NÓ LÀ SITE NGƯỜI TA TREO BANNER ĐẦY CÁC SITE KHÁC NHẤT LÀ SITE NGON NGON THÌ BANNER TRÀN NGẬP CÁC SITE PTC TIỆN THỂ MÌNH HỎI LÀ MẤY NGƯỜI ĐẦU TƯ TIỀN CHO BẠN UP ACC VÀ BẠN ĐÃ SEND LÃI CHO HỌ CHƯA ( TOÀN DÙNG TIME ĐI COI XEM XET CÁC TOPIC ) VẬY MÀ NÓ KÊU MÌNH BẢO NÓ SCAM GÌ GÌ ĐÓ ?
KHI HỎI LẠI LÀ TÔI BẢO NÓ SCAM BAO GIỜ THÌ NÓ BẢO MOD XÓA RỒI ?
ĐÂY LÀ NHỮNG LỜI NÓI CUỐI CŨNG VÀ TÔI MUỐN CHẦM DỨT ĐÔI CO VỚI NÓ TẠI ĐÓ

NHƯNG NÓ NHƯ ĐÀN BÀ VẪN BÁM NHƯ ĐỈA BAN ĐẦU NÓ CHỈ MÀY TAO VỚI SÚC VẬT SAU ĐÓ MOD THIÊNSUVOLY PM DỌA BAN THÌ NÓ CHUYỂN SANG CHÚ VỚI TÔI NÓ DỌA MÌNH THẾ NÀY

MÌNH THẬT KO HIỂU MÌNH BẢO NÓ SCAM GÌ Ở TOPIC FPIBUX VÀ NÓ RẤT CÁO CÁI CHỖ NÓ XÔNG VÔ TOPIC MÌNH VÀ GÂY LÔN ĐÃ CHÌM SÂU Ở TRANG 6 7 CỦA 13 TRANG CỦA TOPIC NHƯNG NÓ ĐÃ PM NHỜ MOD THIENSUVOLY XÓA ĐI ( TÔI HOÀN TOÀN KO BIẾT VÀ CŨNG KO NHỜ AI XÓA ?) ĐỂ NÓ CÓ CÁI GỌI LÀ MÌNH ĐÃ TƯNG CHỬI NÓ ? VÀ MẤY CÁI COMMENT ĐÓ NÓ MỚI NHỜ XÓA ĐI CÁCH ĐÂY VÀI TIẾNG THÔI .

THẰNG NÀY NÓ CÓ VẤN ĐỀ VỀ THẦN KINH
KHI MÌNH LẬP TOPIC NÀY
http://mmo4vn.com/showthread.php?21354-SuperLove-vao-de-lai-paypal-va-nhan-0-12-

NỦA NGÀY SAU NÓ CŨNG LẬP TOPIC NÀY , ĐỌC NGHE RẤT HÀI

http://mmo4vn.com/showthread.php?21374-Ai-vao-chia-buon-1-cau-bn-0-05-ne

VÀ MÌNH ĐÃ THỰC SỰ BIẾT NGUYÊN NHÂN SITE POWERFULBUX VÌ SAO NÓ XÓA REF MÌNH VÀ CẤM LUÔN MÌNH DÙNG LINK REF VÀ SITE BUXINCRASE UP ULTIMATE HÔM TRƯỚC HÔM SAU BỊ HẠ PREMIUM

NÓ ĐÃ SEND LINK TUYỂN REF CỦA MÌNH CHO CÁC ADMIN QUA SUPPORT TICKET VÀ CHẮC NÓ ĐÃ SEND NHIỀU LINK TOPIC CỦA MÌNH NHƯNG TÙY TỪNG ADMIN NÓ MỚI SỬ LÝ
http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn
TẠI SAO MÌNH LẠI PHẢI MỆT MỎI VÀ MẬT THỜI GIAN VỚI 1 ĐƯA NHƯ NÓ NHỈ . MÌNH ĐÃ LÀM GÌ NÓ ? MÌNH CÓ THỂ KHẲNG ĐỊNH 1 ĐIỀU LÀ KO HỀ ĐỤNG CHẠM GÌ ĐẾN NÓ, CHỈ CÓ NÓ CỨ CỐ TÌNH LÀM PHIỀN MÌNH TẠI SAO LẠI VẬY ?
CON NGƯỜI SỐNG PHẢI CÓ CÁI ĐỨC SỐNG CỨ GHEN GHÉT RỒI HÃM HẠI NGƯỜI KHÁC THẾ RỒI CŨNG GẶP PHẢI QUẢ BÁO SÁT THÂN THÔI NÓ KHÔNG GÁNH CHỊU NHƯNG NGƯỜI THÂN CỦA NÓ CŨNG PHẢI GÁNH THAY CHO NÓ

VÀ NHỜ MOD THIENSUVOLY NGƯỜI ĐÃ XÓA COMMENT GÌ GÌ MÀ NÓ BẢO LÀ NÓI NÓ SCAM VÔ KHẲNG ĐỊNH DÙM MÌNH . CHÍNH NÓ CHỬI MÌNH ĂN THEO SITE NGƯỜI KHÁC .... MÌNH KO CHỬI LẠI CHO LÀ MAY RỒI
VẤN ĐỀ LÀ KHÔNG PHẢI NÓ TỨC CÁI ĐÓ ĐÂU . ĐÓ CHỈ LÀ 1 LÝ DO NÓ DỰA VÀO ĐC ĐỂ BIỆN MINH CHO NHỮNG HÀNH ĐỘNG KO ĐÁNG MỘT CON NGƯỜI CỦA NÓ

NÓ LÚC NÀO CŨNG CHỬI NGƯỜI KHÁC SÚC VẬT SÚC VẬT CÒN MÌNH THÌ ĐÁNH GIÁ NÓ CHÍNH XÁC LÀ CON
VẬT TƯ TƯỞNG THẤP HÈN

ANH EM TUYỂN REF TRÁNH XA NÓ RA ĐỂ CHO NÓ TUYỂN KO LÀ LẠI BỊ XÓA REF HOẶC SUSPEND ACC ĐÓ
CÒN MÌNH THÌ NÓ ĐANG KẾU SẼ TUYỆT ĐƯỜNG LÀM ĂN CÁC SITE ..... NÓ CHUẨN BỊ HÀNH ĐỘNG

QUA ĐỢT NÀY CHẮC NÊN NGHỈ ĐỂ CHO NÓ CHƠI KO SUỐT NGÀY SUỐT ĐẾM NÓ BÀN KẾ PHÁ MÌNH CŨNG NGẠI
ĐỜI NGƯỜI SỐNG TIỀN BẠC CŨNG QUAN TRỌNG NHƯNG SỐNG VUI SỐNG KHỎE MỚI QUAN TRỌNG HƠN . QUÁ ĐẶT NẶNG VẤN ĐỀ NÀY VÀO TÂM TRÍ LÀM GÌ .

Last edited by a moderator:
cũng hay đó
chúc mừng đại ca có đối thủ
nó Đang kêu tuyỆt ĐƯỜng làm Ăn ĐẤy nó chuẨn bỊ tỐ cáo thêm 4 site mà mình nói thẬt chẮc chẮn nó Đã tỐ cáo hẾt lâu rỒi nhƯng admin cŨng tùy loẠi và ko phẢi site nào cŨng cẤm tuyỂn ref . Nó thẬt là mỘt mỐi nguy hẠi lỚn cỦa anh em mmo

nó Đang kêu tuyỆt ĐƯỜng làm Ăn ĐẤy nó chuẨn bỊ tỐ cáo thêm 4 site mà mình nói thẬt chẮc chẮn nó Đã tỐ cáo hẾt lâu rỒi nhƯng admin cŨng tùy loẠi và ko phẢi site nào cŨng cẤm tuyỂn ref . Nó thẬt là mỘt mỐi nguy hẠi lỚn cỦa anh em mmo
lại 1 kẻ nguy hiêm :-ss thick thì trả đũa lại nó sợ j

lại 1 kẻ nguy hiêm :-ss thick thì trả đũa lại nó sợ j
nó khôn lẮm dẠo này nó ko lẬp topic Đâu ĐỂ diẾt mỌi ngƯỜi Đã . Nó bòn Đc nhiỀu mail ref rỒi chẮc nó tuyỂn qua mail hẾt

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:54 AM ----------

thật sự với những đứa như thế này thì xã hội ko bao giờ phát triển đc

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

có lẽ cũng tính nghỉ PTC thôi sau này khéo nó còn clone nick để phá mình nhiều

nó khôn lẮm dẠo này nó ko lẬp topic Đâu ĐỂ diẾt mỌi ngƯỜi Đã . Nó bòn Đc nhiỀu mail ref rỒi chẮc nó tuyỂn qua mail hẾt

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:54 AM ----------

thật sự với những đứa như thế này thì xã hội ko bao giờ phát triển đc

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

có lẽ cũng tính nghỉ PTC thôi sau này khéo nó còn clone nick để phá mình nhiều
dạo này tôi cũng bị mấy cái loại tuyển ref qua mail này spam liên tục đã gửi thư kêu ko spam mà mấy thằng này hình như ko hiểu tiếng người đến là buồn

Mới vào nhìn thấy ngay cái hình có tên mình, tưởng bị dọa hóa ra ko phải :D
Ân oán thì thì lôi yahoo ra mà đôi co, ghen ghét hạ uy tín nhau thế này thì chẳng đáng tí nào

đúng thật, ân oán gì thì kéo ngay ra yahoo mà giải quyết, sao cứ phải tuyệt đường làm ăn của nhau cả thế :( làm thế đâu chỉ ảnh hưởng tới 1 người đâu

Mới vào nhìn thấy ngay cái hình có tên mình, tưởng bị dọa hóa ra ko phải :D
Ân oán thì thì lôi yahoo ra mà đôi co, ghen ghét hạ uy tín nhau thế này thì chẳng đáng tí nào

đúng thật, ân oán gì thì kéo ngay ra yahoo mà giải quyết, sao cứ phải tuyệt đường làm ăn của nhau cả thế :( làm thế đâu chỉ ảnh hưởng tới 1 người đâu

Mình cũng đã nói như 2 bạn rồi đấy mà có ai chịu nghe đâu, mời 2 bạn ấy vào họp nhóm mà có bạn nào đồng ý đâu :)). Nói chung mỗi người 1 phong cách thôi :)

dạo này tôi cũng bị mấy cái loại tuyển ref qua mail này spam liên tục đã gửi thư kêu ko spam mà mấy thằng này hình như ko hiểu tiếng người đến là buồn

Aj mà ko hiểu tiếng người thế bạn ? Có cần mình rải bomb mail của nó ko ^^
cứ 4s 1 mail
1 phút 15mail
1h 900 mail @@@

Vụ 2 bác này căng thằng với nhau thì rõ mười mươi rồi ko cần phải bàn đến :D nhưng nếu thật là chơi xấu tố cáo link ref của nhau với Admin PTC thì cũng hơi quá đáng thật ,làm ăn cả thôi ,ai cũng muốn kiếm tiền nhưng ko nên chơi kiểu đâm sau lưng nhau như thế .Forum MMO4VN dạo này có quá nhiều xì căng đan rồi ,đêm qua nổi gió với vụ Mod HP giờ lại đến vụ này nữa ,haizzzzz :(

Sắp có chiến tranh nữa òi đây!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week