Matrix cuối cùng cũng đòi được tiền ZEEK rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.

yesterday

Junior
Reactions
376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
thong báo là em đã contact ZEEK thành công và vừa nhận dc tiền tuần trước,đây là proof

Ngày mai lãnh tiếp 1 trận nữa,mai bác nào chưa nhận dc tiền thì vào ĐÂY contact nha các bác.cuối cùng thì mình cũng lấy được tiền,các ref của em cũng đã có tiền,vào ăn mừng thoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

đêm nay ngủ ngon roiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

thôi chuẩn bị đi ngủ sáng mai lãnh tiền tiếp

thong báo là em đã contact ZEEK thành công và vừa nhận dc tiền tuần trước,đây là proof

Ngày mai lãnh tiếp 1 trận nữa,mai bác nào chưa nhận dc tiền thì vào ĐÂY contact nha các bác.cuối cùng thì mình cũng lấy được tiền,các ref của em cũng đã có tiền,vào ăn mừng thoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chơi bao lâu rồi vậy chủ thớt?

Vậy bác nghĩ bao nhiêu! Em chơi hơn 5 tháng cũng mới 65$ nè! :))

Ừ, 5 tháng đc 65 $ còn thấy dễ thở, chứ mất 1 năm mà mới đc lần đầu 45$ thì lâu qué!
Thôi cố gắng cầy quốc vậy, ACC của mềnh cũng gần đc 2 tháng free rùi! Đang đc 198 poin rùi, còn 15 ngày nữa!

Ừ, 5 tháng đc 65 $ còn thấy dễ thở, chứ mất 1 năm mà mới đc lần đầu 45$ thì lâu qué!
Thôi cố gắng cầy quốc vậy, ACC của mềnh cũng gần đc 2 tháng free rùi! Đang đc 198 poin rùi, còn 15 ngày nữa!
Bác có biết đây là lần rút thứ bao nhiêu của bác chủ thớt không mà bảo 1 năm zị! :D

hình như có người bảo AP việt nam ko nhận được tiền AP US mà ( zeek là ap us )

Thế có ai nhận được tiền hôm nay chưa ?

chúc mừng cậu nhé ....... .

Tưởng bác là big investor mòa cũng đòi $ kinh nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week