Cứu BTC - cần buy 100,000$ ecode cứu thị trường và kêu gọi mọi người tham gia chém

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Xin chào các bạn!
Lâu lâu lên chém gió, nhưng trong gió thì có bão, ai cùng chí hướng cứu thị trường PM mình nha.
Mọi người hãy mua btc! mua vào mua vào

'Hiện tại có 100 BTC mà trong 1 tuần nó rớt 220$ rồi, tính ra cũng đi cả mớ nên giờ bị hoang mang, kỳ này mình bỏ 2 tỷ cứu thị trường"
Thấy 1/3 tài sản tích góp từ đầu năm ra đi mà bấn loạn! hic
Rõ chán!​

Last edited:
BOX CHAT LÀ BIẾT RỒI :D

Tụi mình cứu được sao, down thì để cho nó tự down đi chứ, giờ 100$ mua được nhiều bit hơn. hix, càng khoái

Giá STR đang giảm nên mình chưa dám :(

Chứ k thì cũng mua BTC rồi

- mình quên mất vừa rùi mình bán đi mất 100BTC để cứu Ucraina bị khủng hoảng không ngờ làm ảnh hưởng tới anh em.
- Mình còn khoảng 999BTC nữa thương anh em lên mình không xả nữa mặc dù bên Ucraina vẫn còn gặp nhiều khó khăn!.:D

:D cơ hội kiếm tiền là đây... bắt đáy... gom hàng:D

Căng , cũng đang hơi bí tiền mà đúng lúc BTC xuống . Quá nhọ , mình mất 600$ chưa tới 1 tuần @@. Quy mô hơi nhỏ so với bác nhưng khá lớn với minh :(

Căng , cũng đang hơi bí tiền mà đúng lúc BTC xuống . Quá nhọ , mình mất 600$ chưa tới 1 tuần @@. Quy mô hơi nhỏ so với bác nhưng khá lớn với minh :(
huhu e chỉ muốn khóc thôi
e ôm ltc từ 11 cơ nó mất 7 giá rùi đi gần 1k4 :(

Theo em tình hình này la do một số phần đầu cơ + giá STR làm cho BTC đi xuống, dự là trong vài ngày tới giá sẽ có biến động lón, nói chung là sẽ giảm chứ không tăng ai có hàng thì mau xả nhanh còn chờ lên thì không ai biết được ngày mai

Bác thớt này vui tính thất, góp hết cả tiền của ae MMO4ME mua BTC chắc gì nó nhích lên được $10.:D

:p:p:p có 2BTC nó muốn lên hay xuống cũng chã ngán :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week