Request Cứu em với mấy bác .

Status
Not open for further replies.
(Đã Giao Dịch Xong ) , Cảm ơn các bạn đã quan tâm
:D

Tình hình là em có gõ captcha trên kolotibablo.com , nó chỉ trả qua payza và webmoney , em thấy webmoney cần scan chứng minh thư phức tạp nên lỡ chọn pay qua payza , dạo này lên mạng em nghiên cứu lại thì thấy payza fee là 25$ :( mà em con nhà nghèo 25$ là số tiền rất lớn đối vs em . Hiện giờ em có 2,4$ trong payza và gần 2wmz em mong có bác exchanger nào tốt bụng exchange cho em , chắc khoảng 100k hoặc 200k VNĐ là max ( em chỉ chơi với exchanger có bảo hiểm và uy tín thôi nhé ) . Còn mấy bác pro không phải ẽxchanger cho em biết là em nên ngừng pay tiền captcha qua payza mà nên chuyển qua wmz phải không ạ . Em còn 1 thắc mắc nữa là tại sao kolo không có pay qua cổng paypal ( uy tín nhất thế giới ) . Xin mấy bác giúp đỡ em chân thành ạ. Chúc mấy bác mạnh khỏe và kiếm thật nhiều tiền.

Last edited:

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
Tình hình là em có gõ captcha trên kolotibablo.com , nó chỉ trả qua payza và webmoney , em thấy webmoney cần scan chứng minh thư phức tạp nên lỡ chọn pay qua payza , dạo này lên mạng em nghiên cứu lại thì thấy payza fee là 25$ :( mà em con nhà nghèo 25$ là số tiền rất lớn đối vs em . Hiện giờ em có 2,4$ trong payza và gần 2wmz em mong có bác exchanger nào tốt bụng exchange cho em , chắc khoảng 100k hoặc 200k VNĐ là max ( em chỉ chơi với exchanger có bảo hiểm và uy tín thôi nhé ) . Còn mấy bác pro không phải ẽxchanger cho em biết là em nên ngừng pay tiền captcha qua payza mà nên chuyển qua wmz phải không ạ . Em còn 1 thắc mắc nữa là tại sao kolo không có pay qua cổng paypal ( uy tín nhất thế giới ) . Xin mấy bác giúp đỡ em chân thành ạ. Chúc mấy bác mạnh khỏe và kiếm thật nhiều tiền
dùng webmoney đi bạn, đâu cần scan cái gì chứ, rate cao lại dễ bán, phí thấp nữa

Upvote 0

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
thế 2,42$ payza mất trắng hả mấy bác

Upvote 0

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Tình hình là em có gõ captcha trên kolotibablo.com , nó chỉ trả qua payza và webmoney , em thấy webmoney cần scan chứng minh thư phức tạp nên lỡ chọn pay qua payza , dạo này lên mạng em nghiên cứu lại thì thấy payza fee là 25$ :( mà em con nhà nghèo 25$ là số tiền rất lớn đối vs em . Hiện giờ em có 2,4$ trong payza và gần 2wmz em mong có bác exchanger nào tốt bụng exchange cho em , chắc khoảng 100k hoặc 200k VNĐ là max ( em chỉ chơi với exchanger có bảo hiểm và uy tín thôi nhé ) . Còn mấy bác pro không phải ẽxchanger cho em biết là em nên ngừng pay tiền captcha qua payza mà nên chuyển qua wmz phải không ạ . Em còn 1 thắc mắc nữa là tại sao kolo không có pay qua cổng paypal ( uy tín nhất thế giới ) . Xin mấy bác giúp đỡ em chân thành ạ. Chúc mấy bác mạnh khỏe và kiếm thật nhiều tiền
haizzz gõ cap mà được từng đó cũng phải tốn biết bao công sức rồi :(

Upvote 0

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
thế 2,42$ payza mất trắng hả mấy bác
không mất đâu bạn
T dạo này lên mạng em nghiên cứu lại thì thấy payza fee là 25$ :(
phí đó là phí with về bank, mà vn nằm trong BL của PZ nên ko rút về bank được. trong 4rum cũng thấy có người mua PZ đó. cậu tìm xem sao

Upvote 0
thì biết là như vậy để tính gõ thêm cho đủ 100k payza rồi ex chứ 40k ra ngân hàng chuyển thì hơi kì ( vì mình nghĩ exchanger phải ra ngân hàng viết giấy chuyển chứ sao chuyển online được 40k)

Upvote 0

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
513
MR
2.313
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
thì biết là như vậy để tính gõ thêm cho đủ 100k payza rồi ex chứ 40k ra ngân hàng chuyển thì hơi kì ( vì mình nghĩ exchanger phải ra ngân hàng viết giấy chuyển chứ sao chuyển online được 40k)
:D ! 40k chuyển qua bank vn vẫn đc mà bạn. 15 k còn chuyển đc cơ mà

Upvote 0
Em xin bán 2,42$ payza = 40k vnđ có thím nào giúp tìm người exchange không ạ , xin lỗi làm phiền mấy bác vì em đang cần tiền nên em phải bán bằng mọi giá
không mất đâu bạn

phí đó là phí with về bank, mà vn nằm trong BL của PZ nên ko rút về bank được. trong 4rum cũng thấy có người mua PZ đó. cậu tìm xem sao

từng đó payza thì dc có 40k thôi không có 150k-200k như cậu nghĩ đâu

:D ! 40k chuyển qua bank vn vẫn đc mà bạn. 15 k còn chuyển đc cơ mà

P/s : em muốn hỏi trang pixandprofix.com có scam không ạ ( cho mấy bác ít theo dõi topic)

Upvote 0
Seosprint mình làm rồi , làm neobux khoẻ hơn nhiều , rút được 4 rúp xong nghỉ luôn :)) . Mấy bác biết giờ dùng 2,42$ payza vào việc gì không , không ai chịu mua cả , vì quá ít , giờ muốn mua game chơi hoặc mua ra cái gì đđuợc không mấy bác . Chứ nhiều bác gạ em chuyển tiền này vô nick payza mấy bác trước , em không tin được nên thôi , mà bỏ tiếc

Upvote 0

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
kolo rate thấp nhất quả đất, lại thêm cổng pz rate thấp cũng chẳng kém gì. RIP thớt

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week