CỨu nhân ĐỘ thẾ , trỪ gian giỆt Ắc, ai con nhà ĐẠi gia cho em nhỜ vỚi

Reactions
46
MR
0.001
Em muốn chơi cái PTU này lắm lắm lắm...... nhưng khổ nối chưa có tiền để mua host leech thử xem nó như thế nào.... Em đăng tin nay lên với 1 mong muốn duy nhất : ai có nhà mặt phố, bố chơi thân với ông Bầu Đức cho em
mượn(xin) 1 cái HOST LEECH để làm 1 thời gian xem( khoảng 2 tháng đến nửa năm ) có khá hơn mấy cái ptc, lập web , không ạ

=======>>>>>>>> HUHUHUHUHUHUHUHUHU, BỤT ƠI GIÚP CON VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:m040::m040::m040::m040::m040::m040::m040::m040: HÃY PHÂN LOẠI RÁC VÌ ĐÓ LÀ TÀI NGUYÊN QUÝ GIÁ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cái gì cũng có cái giá bạn ah, tự làm để lấy kinh nghiệm nhé :D

Hostleech theo hội vừa vào là cấp cho rồi :m021: chứ ở đâu có mà cho sẵn :m190:

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

Tất nhiên là em muốn tự làm nhưng mà không có host leech thì làm như thế nào được

Không có hostleech thì remote, chuyện đó đâu có thiếu cách :m021:

Hostleech theo hội vừa vào là cấp cho rồi :m021: chứ ở đâu có mà cho sẵn :m190:

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

Không có hostleech thì remote, chuyện đó đâu có thiếu cách :m021:

Em là newbie of newbie nên không biết mấy cái đó, nghe lời anh, oánh nhau với google 1 lúc nó chửi em 1 câu như thế này :

Ưu điểm: upload rất nhanh.
Nhược điểm: khó tìm dc direct link, có tỷ lệ remote hỏng cao.

Last edited by a moderator:
dù sao cũng chúc cậu thành kông nếu có kiên nhẫn :D

Em là newbie of newbie nên không biết mấy cái đó, nghe lời anh, oánh nhau với google 1 lúc nó chửi em 1 câu như thế này :

Ưu điểm: upload rất nhanh.
Nhược điểm: khó tìm dc direct link, có tỷ lệ remote hỏng cao.

PM cái Y!M mình ấy mình hướng dẫn cho remote, remote thì 1s là xong khoảng vài ngàn link chứ gì (nếu nó không bà điên mấy bữa nay :m021:)

^ supper spam là a ý :-S

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week