đã có proof dollarsincome chiến god !

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
hôm qua lệnh rút mak trưa nay tiền cũng đã về rồi nhé anh em nào chưa biết muốn chiến thì topic này nhé
http://mmo4me.com/threads/tuyen-newber-thu-nhap-1-2-ngay-tu-dollarsincome.191405/

thằng này lâu rồi mà ... hồi trước chiến nó proof cũng ào ào nhưng mà hồi đó feed cao quá ... giờ ko biết sao

vẫn thế mỗi lần rút hơn 2$

ờ nhưng đc cái nó pay cũng nhanh với lại từ hồi đó tới giờ vẫn pay chứng tỏ site làm ăn khá ổn

cai nay ko phai proof , cai nay la cai anh. Cau up proof chup tai khoan paypal cua cau moi la proof.

uk cái này dc đó
chắc cũng chơi lại kiếm cái gì ăn chứ nghỉ lâu quá tham gia lại MMO thấy cái gì cũng mới

nó pay bằng tay nhìn paypal trả biết ai gửi ý

Đề nghị cậu đưa proof của cậu ra, nếu cậu ko có thì cũng phải nói 1 câu và nhờ mod closed topic tuyển ref đi cho anh em đỡ mất thời gian công sức với mấy site scam.

Tự cậu giải quyết thì êm đẹp nhưng đến lúc có người report cậu thì cậu ra đảo vì lừa đảo proof đấy :)

Đề nghị cậu đưa proof của cậu ra, nếu cậu ko có thì cũng phải nói 1 câu và nhờ mod closed topic tuyển ref đi cho anh em đỡ mất thời gian công sức với mấy site scam.

Tự cậu giải quyết thì êm đẹp nhưng đến lúc có người report cậu thì cậu ra đảo vì lừa đảo proof đấy :)
mình đã bảo nhìn cái proof này thì trả ai nhận ra dc là dollarsincome trả chỉ những người đã từng dc rút nhé còn nếu cậu thích như vậy cho cậu xem rút 8 $ fee là hơn 2 $ nhé

mình đã bảo nhìn cái proof này thì trả ai nhận ra dc là dollarsincome trả chỉ những người đã từng dc rút nhé còn nếu cậu thích như vậy cho cậu xem rút 8 $ fee là hơn 2 $ nhé View attachment 36144

Mình ko cần nói check proof là của ai (proof có địa chỉ của bulgaria à ??? cậu ở bulgaria à?)

mình chỉ nhấn mạnh như cậu nói là : dollarsincome trả chỉ những người đã từng dc rút => Chỉ cậu rút đc, còn ref của cậu thì làm ko công cho cậu ăn à???????????????

Đề nghị MOD vào xử lý. @hanhyes, @themen99

Mình ko cần nói check proof là của ai (proof có địa chỉ của bulgaria à ??? cậu ở bulgaria à?)

mình chỉ nhấn mạnh như cậu nói là : dollarsincome trả chỉ những người đã từng dc rút => Chỉ cậu rút đc, còn ref của cậu thì làm ko công cho cậu ăn à???????????????

Đề nghị MOD vào xử lý. @hanhyes, @themen99
ai trà mod bơi hết vào đây đi xem nào ! mình xin nói với bạn ý của mình là chỉ có ai đã từng nhận tiền của nó mới nhận ra cái proof đó và 2 là tại sao proof có địa chỉ của bulgaria là vì chơi cái này có thể thay đổi vùng thoải mái , mình thay đổi cho dễ thanh toán cái vn hay bị ghét thế thôi ..còn mình share anh em nào làm dc chứ ko phải là này nó quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom