Đăng Ký Đi Từ Thiện Trực Tiếp Tháng 12

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
anh chị em nào muốn đăng ký tham gia đi từ thiện trực tiếp cho tháng 12 thì đăng ký tại đây nhé,lần này là đi đêm nhé
a chị em vui lòng để lại địa chỉ và số điện thoại liên lạc để anh em còn liên lạc nhé ,địa chỉ nếu muốn private thì pm inbox cho mình mình sẽ chỉ để lại quận thôi nhé :D

danh sách đăng ký đi từ thiện trực tiếp tháng 12
1 mmome334
2 tunvit
3 ndphuochung sdt : 0973144249. Q10
4 tuyennt

Last edited:
mọi người ơi, còn 1 tuần nữa là tới ngày đi phát quà giúp đỡ người nghèo rồi, sao mọi người ko ai tham gia đăng ký đi hết vậy, mọi người hãy dành 1 ít thời gian cho những người nghèo khổ nha. Họ đang rất cần chúng ta giúp đỡ.

Sao không để 2 topic là 1 nhỉ. Để kêu gọi mọi người trong này thì vào sẽ thấy lịch cụ thể luôn cho tiện
tại vì 1 topic là kế hoạch đi, 1 topic để đăng ký đi trực tiếp, dễ quản lý hơn, để mình góp ý với anh @chemgio xem gom 1 topic hay hơn ko? cám ơn bạn đã góp ý, tháng này bạn đi từ thiện nha.

tại vì 1 topic là kế hoạch đi, 1 topic để đăng ký đi trực tiếp, dễ quản lý hơn, để mình góp ý với anh @chemgio xem gom 1 topic hay hơn ko? cám ơn bạn đã góp ý, tháng này bạn đi từ thiện nha.
ý của anh chính xác là những gì em đã trả lời ,vì thường kế hoạch a sẽ post thêm hình ảnh hoặc video ,,nói chung phân biệt để dễ thấy và dễ quản lý :D ,còn 1 tuần nữa ,đi tiền trạm hay là hẹn ngày đi tiền trạm chưa ta :D

ý của anh chính xác là những gì em đã trả lời ,vì thường kế hoạch a sẽ post thêm hình ảnh hoặc video ,,nói chung phân biệt để dễ thấy và dễ quản lý :D ,còn 1 tuần nữa ,đi tiền trạm hay là hẹn ngày đi tiền trạm chưa ta :D
em hẹn rồi mà ko thấy anh kia để tìm trạm, nếu như anh ấy bận, em sẽ đi với bạn em, còn anh Tống Hạo Nhi thì bận chuyển nhà, nên ko đi dc.

em hẹn rồi mà ko thấy anh kia để tìm trạm, nếu như anh ấy bận, em sẽ đi với bạn em, còn anh Tống Hạo Nhi thì bận chuyển nhà, nên ko đi dc.
uh có kế hoạch dự phòng vậy là tốt ,đây là số đt của takashi ,em có thể gọi điện hỏi nhé
Takashinmaya
  • 0932363027

anh @chemgio, em với anh Hoàng Thịnh chia nhau ra đi, chứ ko đi chung, em liên lạc với ảnh rồi.
ok nếu vậy thì 2 người nhớ rũ thêm bạn bè đi chung cho an toàn và hết sức cẩn thận nhé, đêm sài gòn không được yên tĩnh đâu,nhất là thời gian gần tết như thế này ,,sau khi đi về thì 2 người có thể liên lạc với nhau để lập kế hoạch đi chỗ nào trước cho thuận tiện ,có gì thì liên lạc với anh và vicgiap nhé :D ,trách nhiệm của 2 em lớn lắm đó ,cả nhóm phụ thuộc vào việc tiền trạm của 2 em đó ,dạo này trời đêm lạnh nhớ bận thêm áo gió khi đi tiền trạm ,a ko biết có mưa dạo gần đây ở sài gòn ko ,nếu có thì đem thêm áo mưa nhé :D

ok nếu vậy thì 2 người nhớ rũ thêm bạn bè đi chung cho an toàn và hết sức cẩn thận nhé, đêm sài gòn không được yên tĩnh đâu,nhất là thời gian gần tết như thế này ,,sau khi đi về thì 2 người có thể liên lạc với nhau để lập kế hoạch đi chỗ nào trước cho thuận tiện ,có gì thì liên lạc với anh và vicgiap nhé :D ,trách nhiệm của 2 em lớn lắm đó ,cả nhóm phụ thuộc vào việc tiền trạm của 2 em đó ,dạo này trời đêm lạnh nhớ bận thêm áo gió khi đi tiền trạm ,a ko biết có mưa dạo gần đây ở sài gòn ko ,nếu có thì đem thêm áo mưa nhé :D
ok em đi với bạn em, 2 người chắc dc rồi nhỉ anh. Em nhớ sẽ cẩn thận. Để em đi xong xuôi rồi em bàn với anh Hoàng thịnh, có gì em liên lạc với em sau, khi những người nghèo khó, góp ý sức cũng xứng đáng. hì.

ok em đi với bạn em, 2 người chắc dc rồi nhỉ anh. Em nhớ sẽ cẩn thận. Để em đi xong xuôi rồi em bàn với anh Hoàng thịnh, có gì em liên lạc với em sau, khi những người nghèo khó, góp ý sức cũng xứng đáng. hì.
2 người thì cũng ok nhưng nếu có được thêm càng nhiều người thì càng tốt ,gần tết tình hình an ninh trật tự phức tạp ,:D

2 người thì cũng ok nhưng nếu có được thêm càng nhiều người thì càng tốt ,gần tết tình hình an ninh trật tự phức tạp ,:D
ok em biết nè. em liên lạc với bạn rồi. tối chủ nhật em với nó đi tìm trạm, có cần chụp hình lại ko anh ?

ok em biết nè. em liên lạc với bạn rồi. tối chủ nhật em với nó đi tìm trạm, có cần chụp hình lại ko anh ?
nếu có thêm hình thì càng tốt em nhưng nhớ cẩn thận đừng làm cho người ta hoảng sợ nhé ,vì những người vô gia cư họ sợ đủ thứ hết do hằng ngày phải đối đầu với nhiều sự việc không được an toàn cho nên lúc nào họ cũng cảnh giác ,đề phòng và sợ hãi hết ,nếu đứng xa xa zoom lên rồi chụp thì tốt :D ,nói chung tùy cơ ứng biến đừng quá lộ liễu gây sợ hãi cho họ vì đây chỉ là tiền trạm chứ ko phải đi phát quà trực tiếp mà có thể nói cho họ biết lý do ,nếu mình làm họ sợ thì họ sẽ ko ngủ ở đó nữa ,nếu họ biết mình phát quà ở đó thì họ rũ thêm người nếu nhiều quá thì lại ko đủ quà cho họ cũng ko được cho nên hết sức cẩn thận kín đáo ,đừng lộ liễu khi tác nghiệp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week