New đăng ký thành viên trang web khảo sát thị trường được tặng ngay thẻ đt 20k

Status
Not open for further replies.

binhxinhgai

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn website nghiên cứu thị trường:

https://www.vinaresearch.net/public/register/register/refUserName/binhxinhgai

Website là sự hợp tác bởi công ty Runsystem Corporation ( Việt Nam) và công ty World Wide System ( Nhật Bản) với mục đích là cầu nối giúp doanh nghiệp tiến hành nghiên cứu thị trường dễ dàng hơn thông qua các bản điều tra thị trường online được thực hiện tại website.
Chúng tôi sẽ gửi các hướng dẫn tham gia khảo sát vào địa chỉ email đã đăng ký của bạn. Bạn chỉ cần đăng nhập vào trang cá nhân, lựa chọn và tham gia những khảo sát mà mình ưa thích. Bạn cần đọc kỹ điều kiện tham gia của khảo sát xem mình có thuộc đối tượng khảo sát hay không trước khi tiến hành trả lời khảo sát.
Bạn chỉ cần đăng ký miễn phí thành viên tại Vina Research. Chúng tôi sẽ dựa trên những thông tin mà bạn đăng ký để gửi email có nội dung khảo sát phù hợp đến bạn. Tham gia trả lời khảo sát bạn sẽ nhận được những điểm thưởng tương ứng với những phần quà có giá trị đến từ các nhà tài trợ của chương trình.
Nhân dịp ra mắt, Vina research đang có chương trình khuyến mãi tặng quà đối với các thành viên đăng ký . Chỉ với chưa đầy 5 phút để đăng kí MIỄN PHÍ một tài khoản bạn sẽ nhận được một THẺ NẠP ĐIỆN THOẠI với mệnh giá 20k ( áp dụng với bất kỳ mạng viễn thông nào)
Mã số thẻ nạp sẽ được gửi đến số điện thoại đăng ký của bạn ngay trong vòng từ 3 -7 ngày kể từ ngày đăng kí.
Rất mong bạn sẽ ghé thăm website (hãy coppy link dán vào trình duyệt web nếu bạn không liên kết được để đăng ký)

https://www.vinaresearch.net/public/register/register/refUserName/binhxinhgai

Để tham gia cùng chúng tôi.

Trân trọng!
Vina Research!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,130
Latest member