New Đắng lòng vi phạm nguyên tắc cộng đồng

hoangminhk54

Newbie
Reactions
9
MR
0.003
Kênh em reup hì hục 2 tuần nó đang bắt đầu lên thì bị 1 phát chết luôn kênh. Nguyên nhân là do cộng đồng các bác ạ!
Thật sự thì kênh em với 1 người nữa trên mạng chung 1 chủ đề, kênh em làm sau mà lại lên nhanh hơn chắc bị nó chơi các bác ạ, buồn đâu cho hết :(

Cuong

Senior
Reactions
98
MR
0.045
cứ bị report là nghĩ bị chơi xấu là thế đ nào. ng xem cũng cắm cờ nếu họ đ thích, mà vi phạm thì nó mới die chứ ko cắm tỉ cái đ die.
Ngày có tỉ thằng search clip, cái gì đảm bảo chủ đề chỉ có 2 thằng chơi. thánh !!! :eek::eek:

cứ bị report là nghĩ bị chơi xấu là thế đ nào. ng xem cũng cắm cờ nếu họ đ thích, mà vi phạm thì nó mới die chứ ko cắm tỉ cái đ die.
Ngày có tỉ thằng search clip, cái gì đảm bảo chủ đề chỉ có 2 thằng chơi. thánh !!! :eek::eek:
Vì tớ search chỉ có 2 tháng làm thôi bạn ạ :), mà view nhảy rồi mới die mà
Hôm qua bắt đầu nhảy view đã hơi nghi nghi rồi, chơi xong trận game đi luôn kênh :)), sợ vãi
Với lại kênh tớ đang tương tác với người dùng tốt, sub bắt đầu nhảy mà người xem rp thì rất khó

chickenking

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Đa phần người xem ko rảnh mà rp đâu, toàn partner chơi nhau cả :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week