Help Đánh Forex theo Phương Pháp " bài cào "....!!!

HONAMKTS

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Hi các bác.
Tớ vừa mới biết 4room mình, và củng vửa đọc qua vài threa,...thấy anh em ở đây vui vẽ,..và ích có sự cải vã,...tớ cho là 1 good site..hihihi
Đối với forex thì tớ chỉ là 1 newbie, và củng vửa mở acc 100u để oánh,...mà mình oánh như bài cào ấy,..hihihi
Nay muốn mở thia này ra để chia sẽ 1 cách trade.
Tớ thì khg biết Phân tích gì hết, thích sao thì oánh vậy " bài cào " mừ.
Bà con mại dzô,...nhưng mà nói trước là khg đã kích nhau nhé. cứ 888 thoải mái vào....hihihi.

( Lên cao quá Sell , Xuống thấp quá Buy ), cứ thấy một đường thẳng ngang ngang , núp vào bụi dậm chờ thời cơ , ;nhaymat

( Lên cao quá Sell , Xuống thấp quá Buy ), cứ thấy một đường thẳng ngang ngang , núp vào bụi dậm chờ thời cơ , ;nhaymat

Chuẩn ;)) Chủ thớt chơi ở sàn nào vậy? Tớ chơi ở sàn agea, mời ghé thăm địa chỉ của tớ tại đây
http://mmo4me.com/showthread.php?43744-Bonus-5-khi-dang-ki-choi-forex-tai-san-Marketiva
hoặc vô blog theo địa chỉ
http://koloforex.blogspot.com/?view=magazine

tranh thủ giới thiệu tuyển ref =))

Chuẩn ;)) Chủ thớt chơi ở sàn nào vậy? Tớ chơi ở sàn agea, mời ghé thăm địa chỉ của tớ tại đây
http://mmo4me.com/showthread.php?43744-Bonus-5-khi-dang-ki-choi-forex-tai-san-Marketiva
hoặc vô blog theo địa chỉ
http://koloforex.blogspot.com/?view=magazine

tranh thủ giới thiệu tuyển ref =))

hihihi
thanks mấy bác
đánh forex khg dc vọi,...nhình thèn AU đi
canh nó kìa...hihihi

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Duộc rùi,...cây bài này bỏ.bài chia khg đẹp rùi,...khg theo

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Ack ack,...tui nhình giá chạy lung tung, sao biết dc chổ nào là cao hay chổ nào là thấp.
quất đại đi man, bài cào mừ,....trúng ăn hụt chạy bi

Đánh theo phương pháp bài cào sao mà nghe đỏ đen quá vậy

trade kiểu bài cào là sao vậy ? đánh đại hên xui hả ?

có ai nghĩ giống mình rằng giá đang xuống, mình sell, giá đang lên mình buy thì an toàn hơn là trade ngược xu hướng ko ?

hôm nay ăn được nhiêu đây...qoánh theo phân tích kỹ thuật lướt sóng

bác cho em hỏi bác sài ở TF mấy ạ ? mà pik khi nào lên cao rùi nó sẽ không lên cao típ chơi kỉu đi ngược xu hướng là chỉ có die -> die thui :) nhưng nếu ăn thì lợi nhuận ngon

Phải học kỹ thuật phân tích. Nhớ hồi tui tìm hiểu đến đây thì nản wa bỏ luôn.
Khi giá đang xún, có 2 trường hợp có thể xảy ra khi ta đặt lệnh:
- Giá sẽ tiếp tục xún tiếp.
- Giá sẽ đột ngột quay ngược trở lên.

VÌ vậy ko có qui luật nào an toàn đâu.
Nên học kỹ thuật phân tích là tốt nhất.
Chơi cái gì cũng cần có trình độ.
Chơi theo may rủi thì sớm muộn j cũng cháy account.

Phải học kỹ thuật phân tích. Nhớ hồi tui tìm hiểu đến đây thì nản wa bỏ luôn.
Khi giá đang xún, có 2 trường hợp có thể xảy ra khi ta đặt lệnh:
- Giá sẽ tiếp tục xún tiếp.
- Giá sẽ đột ngột quay ngược trở lên.

VÌ vậy ko có qui luật nào an toàn đâu.
Nên học kỹ thuật phân tích là tốt nhất.
Chơi cái gì cũng cần có trình độ.
Chơi theo may rủi thì sớm muộn j cũng cháy account.

Tui thấy học PTKT mà chơi kiếm lời dc thì chắc khg có mấy chú đi dạy PTKT đâu, vì mấy chú ấy cần gì tiền đi dạy,...:d....mà đừng bác nào nói là vì mấy chú ấy muốn mọi người cùng kiếm xèng chung nha.
HỌc củng cháy mà khg học củng cháy,...thôi nhàu vô oánh đại đi đỡ tốn thời giang học nè
....hihihi.
Đang bận quá, chừng nào rãnh post acc lên coi chơi,...oánh bài cào đả lém !!!

Tui thấy học PTKT mà chơi kiếm lời dc thì chắc khg có mấy chú đi dạy PTKT đâu, vì mấy chú ấy cần gì tiền đi dạy,...:d....mà đừng bác nào nói là vì mấy chú ấy muốn mọi người cùng kiếm xèng chung nha.
HỌc củng cháy mà khg học củng cháy,...thôi nhàu vô oánh đại đi đỡ tốn thời giang học nè
....hihihi.
Đang bận quá, chừng nào rãnh post acc lên coi chơi,...oánh bài cào đả lém !!!

quan trọng không phải người ta cần dạy mà là có người cần học =)), bởi thế nên người ta mới dạy và không ai cho free cái kinh nghiệm mà người ta cháy bao tài khoản để tích cóp được nên phải lấy học phí =)).

Hihi. Các bác cứ chém thoải mái đi, xem xem ai ài cào giống em hông ;) e theo PTKT tuy nhiên cũng liệu chưng news lắm đó :D

có ai có suy nghĩ giống mình không ?
những trader xuất sắc và giỏi thì làm giàu nhờ trade, và ko cần làm gì khác.
những trader khá - trung bình thì kiếm sống nhờ làm chuyên gia phân tích + dạy trade.
yếu kém thì khỏi nói rồi
................

nên mình mà theo mấy cái phân tích từ mấy chuyên gia thì phát trúng phát trật vậy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week