Đâu thằng nào giàu lên nhờ giấc mộng zippcoin vào đây t xem =))

Status
Not open for further replies.
vẫn cái giọng điệu này , forum này chắc 70% đều ghét bạn , và trong đó có mình

vẫn cái giọng điệu này , forum này chắc 70% đều ghét bạn , và trong đó có mình
Gét kệ cm bạn !:p Đời lắm thằng gét nhau ! bạn lấy 1 con số chứng tỏ 70% gét tôi đi !;) Còn nếu không thích nhau thì igon ! Đừng có vào topic ng ta mà sủa ! Chủ không xuất thì hó không khẩu phần ! Chắc hiểu :cool: Sống ở đời ko scame ai , ko làm gì trái vs lương tâm là đc nha bạn :)

Gét kệ cm bạn !:p Đời lắm thằng gét nhau ! bạn lấy 1 con số chứng tỏ 70% gét tôi đi !;) Còn nếu không thích nhau thì igon ! Đừng có vào topic ng ta mà sủa ! Chủ không xuất thì hó không khẩu phần ! Chắc hiểu :cool: Sống ở đời ko scame ai , ko làm gì trái vs lương tâm là đc nha bạn :)
Không Liên quan nhưng em thích chữ kí của bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

"đm cái dân nam định đi đâu người ta cũng get rồi, mở miệng lại còn phun hết cả *** lên bàn thờ nhà mày. bố cái thằng nam định. cái này gọi là miệng chó dính C Ư T' :D"
:p:pDân nam định nhà tao còn sạch chán ! Đỡ hơn giống hó - muốn sỉ nhục người khác phải clone vào sủa ! Đúng là không còn gì bằng ! Đi đâu sống chui rúc như cơ hó vậy ! Dân ND nhà t đi đâu đường đường chính chính làm sao so bì được với lũ hó chui lỗ cống nhà bọn mày ;);)
Riêng việc clone vào sủa cũng cho thấy m chẳng đáng để tao phải trả lời cái coment này ! Nhưng mà thôi thương m ném cho cục xương cho đỡ sủa bây nghe con;)
P/s : Tự đọc và tự bóp dái nếu thấy nhục :p

dm thánh còn bị ghét hơn cả mình =))
E thì k làm giàu nhờ nó nhưng 1 lần nó open reg em cũng kiếm đc 1tr đủ tiêu :D
=))

mục đích lập ra topic này của bạn là gì vậy ? ghét bạn thì cũng để trong lòng chẳng ai nói cho bạn biết đâu. đừng gây sự chú ý nữa :confused: Mod cứ close đi topic chỉ gây war thôi o_O

Topic close vì có thiên hướng gây war !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week