Đầu tư online hay là gửi tiết kiệm ngân hàng?

hoannet07

Senior
Reactions
187
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
các bác cho ý kiến nhé : có 1 khoản vốn 100 tr thì nên đầu tư online hay là gửi tiết kiệm ngân hàng vậy?

dù thằng nhỏ mà giàu zữ có vốn tới 100tr lun, khi mình mới bước vào MMO là SV vốn gôm gốp mấy tháng được có 1tr mà sống được tới jo :m131: :m131: kaf kaf

online rủi ro nó cao quá với số tiền mình bỏ ra nên cũng e ngại

chưa có kinh nghiệm thỳ 90tr gửi ngân hàng , 10tr mang đầu tư ... thấy làm ăn đc hãy mang ra đầu tư hết :) đừng chết vì thiếu hiểu biết

Rủi ro cao mà mọi người vẫn sống và làm việc hằng ngày từ thời Napoleong tới jo có sao đâu ???? vẫn làm giàu cho đất nước và cho cả chính mình đó chứ C :m131: :m131: Nam nhi vốn vẫn ưu mạo hiểm mà C, thế mới hay chứ lị

Mình cũng mới chuẩn bị bắt đầu chơi Đầu tư Online như bạn nè.

Mình hơn bạn ỏ chỗ là mình không có Vốn, mình lên kế hoạch tác chiến, rồi đi thuyết phục các Nhà đầu tư góp vốn để mình chơi, Và mình cam đoan với họ sau 6 tháng mang về gấp 2 lần số tiền họ đầu tư. Rủi ro mình chịu hết. Lời nhìu hơn mình lấy. Và mục tiêu của mình là sau 6 tháng phải tăng số vốn ban đầu lên 3-4 lần, để sau khi trả tiền lợi nhuận cho các Nhà đầu tư, thì mình vẫn còn dư ra số vốn để chơi tiếp.

Liều ăn nhìu bạn ah.

Tiền mất đi có thể kiếm lại được. Cơ hội trôi qua rồi không bao giờ trở lại đâu nhé.

Một phát lên Tiên, nếu thất bại thì ta xem như tiền học phí cho Khóa học Đầu tư Online vậy...

:binhsua113: 100tr, :binhsua30: 20tr vô ngân hàng để phòng thân, còn lại 80tr đem đầu tư online, nhưng chia nhỏ ra để đầu tư, học thật nhiều, hỏi thật nhiều trước rồi hãy đầu tư, đầu tiên bỏ vài triệu ra chơi trước zeek, jss, có kinh nghiệm thì học univest hoặc những ma trận khác như adsprofit của mấy bác matrix, bỏ thêm vài triệu để chơi thử HYIP nếu có gan :binhsua57: gửi ngân hàng chẳng được gì cả, 1 tỷ 1 tháng mới được 10tr, chỉ là gửi để không bị mất hoàn toàn khi bị trộm viếng nhà thôi :binhsua129: luôn nhớ tìm hiểu kĩ trước rồi mới làm,

bỏ 1 nửa ra đầu tư vào trang nao uy tín ấy,lượm lại vốn rồi thì đầu tư them,ko thì thoi,đừng ngu mà đầu tư hết là ăn cháo có ngày :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week