Đầu tư PP rút LR ?

gaucon

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi lần trước mình up onbux qua PP, mấy lần thanh toán chỉ thanh toán qua PP được thôi giờ mình muốn rút qua LR thì làm thế nào, cảm ơn các bạn!

Last edited by a moderator:
với các trang bạn kiếm $ thì đổi info để admin nó pay sang LR
còn muốn có $ ngay trong LR thì... pm các exchanger để mua/bán nhé

Upvote 0
1 câu hỏi ko có suy nghĩ j cả, đầu tư là đầu tư vô site j? Chơi hình thức đầu tư j, pó tay gà vl

Upvote 0
Các bạn nên tự xem lại mình rồi hãy chửi người khác nhé không trả lời thì thôi sao phải ra vẻ ta đây
Bạn đã đầu tư vào Onbux = PP giờ bạn muốn rút tiền ra = LR không giới hạn thì bạn phải đầu tư vào On = hoặc lớn hon số tiền PP bạn đã đầu tư. Có cách đơn giản hơn là bạn add vào = LR rồi lại rút ra cho đến lúc tổng tiền LR bạn đã add vào lớn hơn PP là được. Khi bạn có thể rút = LR thì bạn cũng có thể rút đc k0 giới hạn 2 laọi tiền còn lại :D

Upvote 0
1 câu hỏi ko có suy nghĩ j cả, đầu tư là đầu tư vô site j? Chơi hình thức đầu tư j, pó tay gà vl

có cần thiết phải nói như thế này ko
ở cái forum này chả có ai là pro, chả có ai là gà bạn ạ
Đừng tưởng biết 1 chút ít là vênh váo với đời, nói người khác thế này thế kia

Upvote 0
Các bạn nên tự xem lại mình rồi hãy chửi người khác nhé không trả lời thì thôi sao phải ra vẻ ta đây
Bạn đã đầu tư vào Onbux = PP giờ bạn muốn rút tiền ra = LR không giới hạn thì bạn phải đầu tư vào On = hoặc lớn hon số tiền PP bạn đã đầu tư. Có cách đơn giản hơn là bạn add vào = LR rồi lại rút ra cho đến lúc tổng tiền LR bạn đã add vào lớn hơn PP là được. Khi bạn có thể rút = LR thì bạn cũng có thể rút đc k0 giới hạn 2 laọi tiền còn lại :D

Chuẩn không cần chỉnh!

Upvote 0
có cần thiết phải nói như thế này ko
ở cái forum này chả có ai là pro, chả có ai là gà bạn ạ
Đừng tưởng biết 1 chút ít là vênh váo với đời, nói người khác thế này thế kia
Ko ai pro, ko ai gà?? Vậy sao có người kiếm được nhiều $, người thì kiếm ít, sao có người giàu, kẻ nghèo?

Upvote 0
Xem tos trước khi đặt câu hỏi cũng giúp ích nhiều! :)

Không phải ai cũng đủ trình để đọc và hiểu hết TOS :D Google thì dịch không sát nghĩa. Và điều quan trọng hơn nữa là số dịch được thì đa số đều nhác dịch =))

Upvote 0
Ko ai pro, ko ai gà?? Vậy sao có người kiếm được nhiều $, người thì kiếm ít, sao có người giàu, kẻ nghèo?

Người đi trước là người kiếm đc nhiều $, newbie kiếm đc ít $. nên bạn đừng nói người ta là gà.
Hãy xem lại đi, trước kia, khi mới mmo, bạn bị chửi là gà bạn có tức ko?
Tất cả cũng chỉ hơn nhau cái kinh nghiệm, làm nhiều, đúc rút đc nhiều kinh nghiệm, thì kiếm đc nhiều $. đừng nói chuyện pro vs gà ở đây, nghe ngứa **** lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week