Đầu tư sai chỗ, mong ae chỉ dẫn 1 con đường sống :((

Cuonglong1343

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là tháng vừa r mình có làm con UC ở trang UCUNION, có mua ssh vs tool các kiểu về để làm, vài hôm đầu mỗi hôm đc hơn 15$ cũng sướng ,nhg đợt payout vừa r đã bị ban luôn do cheating. Hiện tai pro nào có thể chỉ cho e 1 cong đường kiếm cơm vs ạ :(( e có trong tay từng này tool và có thể viết macro để auto, tháng vừa r bỏ cả làm để ở nhà nghiên cứu mm0 mà ntn thì cuối tháng móm mất ạ :((

làm tiếp đi bạn cố chút nữa là thành công
bạn ơi, bạn đã ăn đc của trang này bg chưa, tại làm hàng tháng mất tiền mua ssh các kiểu xong bị nó ban đắng qá, mà k hiểu làm sai ở bước nào ý,
bạn biết tỉ lệ click của trang này là bn k

muốn làm off thì avazu thẳng tiến :v

Sao lúc 15$ ngày bác k share ae ăn với :oops:. Bh chết chung có phải tốt hơm:rolleyes:

newbie thấy quảng cáo tool rầm rầm thì mùa làm ầm ầm
may thì dc, còn admin nó khó tính thì out
qua bên đây
mình chỉ cho cách gỡ lại mớ tool miễn phí kìa
cả đống tool của cậu chỉ trị giá 0$ thôi, trừ cái tool tuansony ko biết hàng thật hay crack

luyện Nidalee rồi đi cày thuê đi bác :v

P/s: đùa xíu thôi, bác hên rồi, pm bác Dawn9999 kìa.

luyện Nidalee rồi đi cày thuê đi bác :v

P/s: đùa xíu thôi, bác hên rồi, pm bác Dawn9999 kìa.
mình không biết gì về nét, mà làm với mình vài tháng đầu toàn ko có tiền nên mấy năm giờ ko tuyển dc ai cả, hic

mình không biết gì về nét, mà làm với mình vài tháng đầu toàn ko có tiền nên mấy năm giờ ko tuyển dc ai cả, hic

ko có tiền nhưng có kinh nghiệm, có kinh nghiệm nhiều sẽ nhiều tiền, ko gì quý hơn kinh nghiệm. Bác cho e theo vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week