đây veri phone Azure với site google đc đây

kazekiki

Junior
Reactions
12
MR
0.003
lúc nãy đang hào hứng thì sếp gọi có việc phải đi, về thì thấy topic đã bị close.
Các bạn cần bằng chứng chứ gì, vừa thử lại 2 site đưa thì thấy các số nhận nhiều veri từ Azure rùi nên nó chặn nhưng ko phải ko có site khác, site này tớ cũng từng dùng để veri mấy thứ khác, cũng google nhé:
http://receivesmsonline.com/read?num= 48799449271

lun bằng chứng đây:
vijbav

vijbar

vijbal

vijbam

vậy đủ chưa?

Vâng tôi là thánh, còn mấy bạn là pro, tôi chịu. mất time quá

Con lạy mẹ luôn, đã ko biết gì azure mà cứ thích cãi, đã vậy còn lập nguyên topic new, vâng, nó ra thế thôi, add thử châu chấu xem nó có bị "contact support" ko nhé, cứ tỏ ra mình hơn người mới chịu. Biết cái phone free đó bao nhiêu thằng hãm hiếp nó chưa

Con lạy mẹ luôn, đã ko biết gì azure mà cứ thích cãi, đã vậy còn lập nguyên topic new, vâng, nó ra thế thôi, add thử châu chấu xem nó có bị "contact support" ko nhé, cứ tỏ ra mình hơn người mới chịu. Biết cái phone free đó bao nhiêu thằng hãm hiếp nó chưa
con lạy bố, con chỉ nói veri phone chứ ko nói phần CC, tui nông cạn mong bố thông cảm

con lạy bố, con chỉ nói veri phone chứ ko nói phần CC, tui nông cạn mong bố thông cảm
Dốt cũng vừa vừa, nó cho qua chỗ đó, add cc dô nó cho qua cái lồng chứ qua, nó ko cho qua là do phone bị black list đó đại ca, chút nó bị contact support thì nói làm cái lồng gì, thiệt tình ko muốn nói ai ngu bao giờ luôn, bớt tỏ ra nguy hiểm dùm cái. Thôi éo cãi nữa, ko biết hỏi thì người ta chỉ cho, cứ tỏ ra thông minh làm gì thế ko biết.

bố xem lại topic trước bố phát biểu gì nhé "Veri không phải là điền số phone vào thì gọi là veri ha, verify là gì thì google translate ha, điền số phone vào mà nó ko send sms về hoặc nó ko accept thì thằng con nít nói cũng làm dc, thiếu mẹ gì trên google. Hèn gì thằng Kiệt nó gọi bạn là thiên thần, đúng là từ trển mới xuống :cool:"

vâng tôi veri phone và có SMS là xong cái phần của tui nói rùi. còn phần sau là phần của bố nói chứ ko phải phần tui nói, tui chỉ làm đúng với cái định nghĩa bố nói thui

ngay cả topic trước tui cũng nói rõ là veri phone thì dễ, chứ có nói có dc account Azure là dễ đâu, các bố hiểu lầm ý tui nói vào phát biểu làm loãng cái topic đó chứ

Haizz, làm ơn ko quote nữa nhé, tốn thời gian reply quá, ừa, là bạn giỏi, mình ngu, cần lập topic riêng lăng xê ko thiên thần ver phone azure ?

Dốt cũng vừa vừa, nó cho qua chỗ đó, add cc dô nó cho qua cái lồng chứ qua, nó ko cho qua là do phone bị black list đó đại ca, chút nó bị contact support thì nói làm cái lồng gì, thiệt tình ko muốn nói ai ngu bao giờ luôn, bớt tỏ ra nguy hiểm dùm cái. Thôi éo cãi nữa, ko biết hỏi thì người ta chỉ cho, cứ tỏ ra thông minh làm gì thế ko biết.
xin lỗi bố, tui biết tui ko rành mấy vấn đề này, nhưng mấy bố hiểu lầm ý tui rùi phán bậy, chứ ngay từ đầu tui đâu có nói sẽ có account Azure cho bố. ko cãi ko dc bố ạ, bố chửi cho đã xong nói éo cãi nữa thì bỗ nghĩ tui chịu dc à. mấy bố đọc kĩ lại những gì tui viết ở topic trước đi rùi phán nhé. tui nói 1 kiểu, bố nghĩ 1 kiểu thì sao đồng tình dc

Tự dưng đi cãi nhau rồi chuẩn bị chửi nhau vì chuyện ko đâu vào đâu cả hihi!

Thôi hòa cả làng đê, có vấn đề gì đâu, người ver dc phone cũng thỏa mãn vì mình ver dc rồi, còn người mong có dc cái phương án ver free thì coi như chưa có đáp án đê.

dĩ hòa vi quý đi mọi người:)

Haizz, làm ơn ko quote nữa nhé, tốn thời gian reply quá, ừa, là bạn giỏi, mình ngu, cần lập topic riêng lăng xê ko thiên thần ver phone azure ?
tui ko giỏi, bố cũng ko ngu, nhưng cái khoảng lăng xê thì bố nghĩ ai cũng giống bố à, tui ko phải trader như bố nên ko cần lăng xê, chẳng qua tức quá thì nói thui. thôi tui cũng sorry vì mất time của bố, cái này mỗi ng hiểu 1 ý nên ko ai đúng cả. MOD close topic dùm. Thanks

Nói thật Azure bảo mật hơi bị kém chứ Google Checkout đố mấy thánh qua được

Azure là làm mấy cái VPS mà IP VN login là báo động đỏ liền (nếu IP VN đăng nhập nhưng chủ TK kô là VN >> locked), là khỏi xài Azure luôn

Azure là làm mấy cái VPS mà IP VN login là báo động đỏ liền (nếu IP VN đăng nhập nhưng chủ TK kô là VN >> locked), là khỏi xài Azure luôn
đó là vì sao trong list country nó ko có VN, mún dùng cào cào chính chủ cũng ko mua dc dịch vụ của nó

Thêm 1 thánh nữa, làm việc vất vả mà lâu lâu có mấy topic này chém gió cũng vui phết, các thánh đúng là bậc thầy về azure. Thôi em chở vợ shopping đây. Peace out ! Lollll

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week