Dạy youtube giá chỉ bằng ly cafe

kenytien

Junior
Reactions
72
MR
0.021
Facebook
Follow me on Facebook
Nếu mà giờ mình nhận dạy youtube thì liệu có ai tham gia không nhỉ, giá hạt dẻ chỉ vs 5$ cho ae sinh viên vừa lòng. Đảm bảo truyền thụ hết kiến thức youtube. Hỏi bất kỳ vấn đề gì về youtube mình cũng se trả lời.

Nếu mà giờ mình nhận dạy youtube thì liệu có ai tham gia không nhỉ, giá hạt dẻ chỉ vs 5$ cho ae sinh viên vừa lòng. Đảm bảo truyền thụ hết kiến thức youtube. Hỏi bất kỳ vấn đề gì về youtube mình cũng se trả lời.
bác ở đâu, em mời bác đi nhậu luôn. Dạy em với

Đuợc thế thì còn gì bằng.

Thôi mình cứ xin đăng kí .

youtube có j đâu mà pải dạy , cứ google đi , ko google thì nên từ bỏ làm youtube đi nhé

youtube có j đâu mà pải dạy , cứ google đi , ko google thì nên từ bỏ làm youtube đi nhé
Những thằng lười nó k muốn tìm nên nó muốn bỏ tiền ra đẻ đi tắt cho nhanh ấy mà

Dạy youtube giá chỉ bằng ly cafe,que kem.Nghe có vẻ quen quen.Có phải bạn là bạn của Đạt Tube k vậy :D

Dạy youtube giá chỉ bằng ly cafe,que kem.Nghe có vẻ quen quen.Có phải bạn là bạn của Đạt Tube k vậy :D
Biết thằng đó nên mới học theo câu của nó chứ *** quen vs nó nhé

:eek: VD nhe cậu bỏ 100k ra để mua kiến thức . nhanh gọn lẹ + tiến tới thành công và thất bạin hanh hơn
chứ mình cho cậu 100k tiền điện ngối trĩ rồi này lọ phát sinh google ko như ý mình muốn
cái nào lợi hơn ???

ồ ... ly cafe đến $5 cơ à :eek::eek::eek: thầy bà toàn uống chổ đắt tiền không :confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

nhớ có topic cấm mấy vụ dạy ... này mà ta :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ồ ... ly cafe đến $5 cơ à :eek::eek::eek: thầy bà toàn uống chổ đắt tiền không :confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

Lên mâu theo uống ly 10$ nữa cơ, chưa kể uống xong ghé zô mát xa tý cho đỡ mỏi :D

Đang khảo sát mà. 5cho nó tròn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week