DCOM 3G có mang đi cầm được k??

Reactions
268
MR
0.000
Tình hình là mình đang hết tiền nên muốn hỏi ae xem dcom 3g có mang đi cầm đồ đc k?
Tiện thể ai mua k mình bán luôn... Mẫu E173Eu-1 7.2Mb của viettel..sản phẩm rất ít dùng... còn mới 93%!
Giá ~400k. ai mua pm yh nhé: trying_start.again or pm inbox mình sẽ ll lại. Gấp lắm nhé.

400 để xài đi cậu :m131: cậu bán 300k chắc có người để ý :m190:
sao lạ thế.. mình mua mới gần 800k mà.. ~400k mà... có thể thỏa thuận tốt.. tớ cần tiền.. nên bao nhiêu tớ cũng bán... đừng ép giá quá nhé
.. có ai cần k?

3g

Tình hình là mình đang hết tiền nên muốn hỏi ae xem dcom 3g có mang đi cầm đồ đc k?
Tiện thể ai mua k mình bán luôn... Mẫu E173Eu-1 7.2Mb của viettel..sản phẩm rất ít dùng... còn mới 93%!
Giá ~400k. ai mua pm yh nhé: trying_start.again or pm inbox mình sẽ ll lại. Gấp lắm nhé.

chac 50k thi nguoi ta con cam cho cau. con ban thi 70k

h đ kiếm wwan dùng máy có hỗ trợ ko mua dcom nữa :D

câu trả lời là có nhưng giá đc nhưa bạn đưa ra nếu có cầm đc thì chỉ quán cho mình vs :hihi:

thớt ở đâu thế ? cho cái địa chỉ bik đường mà tính chứ !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom