Để hình ở chữ ký quá khổ (Trung_Petter)

Status
Not open for further replies.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
bình thường thấy vi phạm cái quy định này cũng nhiều nhưng phần lớn vẫn be bé nên mặc kệ ko quan tâm lắm. nhưng giờ vừa vào đã thấy thế này!
để chụp dc hết phải f11 nữa mà chưa trọn nữa
kích thước ảnh: 400x546
Nếu là new member thì còn có lý mà nói mới vào chưa rõ, còn các bác thì sao? ở bao lâu rồi, thậm chí còn dc set chức, set quyền ... vậy mà có bao giờ đọc trọn vẹn các quy định của forum và tự nhìn lại xem việc mình làm đó có ảnh hưởng đến ai ko?
comment thì 1 dòng mà phải kéo xuống cả khúc
đây là 1 ví dụ, và nhân tiện gửi lời đến những người đang vi phạm quy tắc này vui lòng đọc và làm theo để forum được đẹp hơn
yêu cầu mod vào xử lý theo đúng rule forum
mong mod & admin xem xét lại việc có nên đưa 1 người mà ngay cả những rule cơ bản cố định của forum còn chưa chấp hành được vào 1 group có quyền sinh sát hay ko
http://mmo4me.com/showthread.php?26517-Usergroups-User-Ranks

p/s: chấp nhận mọi loại gạch đá tầm xa hạng nặng, đoán là đủ để xây lâu đài với "HSB"... ;))

Last edited by a moderator:
bình thường thấy vi phạm cái quy định này cũng nhiều nhưng phần lớn vẫn be bé nên mặc kệ ko quan tâm lắm. nhưng giờ vừa vào đã thấy thế này!
để chụp dc hết phải f11 nữa mà chưa trọn nữa
kích thước ảnh: 400x546
Nếu là new member thì còn có lý mà nói mới vào chưa rõ, còn các bác thì sao? ở bao lâu rồi, thậm chí còn dc set chức, set quyền ... vậy mà có bao giờ đọc trọn vẹn các quy định của forum và tự nhìn lại xem việc mình làm đó có ảnh hưởng đến ai ko?
comment thì 1 dòng mà phải kéo xuống cả khúc
đây là 1 ví dụ, và nhân tiện gửi lời đến những người đang vi phạm quy tắc này vui lòng đọc và làm theo để forum được đẹp hơn
yêu cầu mod vào xử lý theo đúng rule forum
http://mmo4me.com/showthread.php?26517-Usergroups-User-Ranks

p/s: chấp nhận mọi loại gạch đá tầm xa hạng nặng, đoán là đủ để xây lâu đài với HSB... ;))

vote ủng hộ, đề nghị thay chữ kí đê, nhìn xong kéo xuống chóa hết cả mắt...........

Upvote 0
Ừ , nhiều lúc đọc thấy bực mình vì kéo lê xuống

Upvote 0
Upvote 0
ghét hay ko mặc kệ cứ chướng là report thôi :)). mong mod & admin xem xét lại việc có nên đưa 1 người mà ngay cả những rule cơ bản cố định của forum còn chưa chấp hành được vào 1 group có quyền sinh sát hay ko

Upvote 0
ghét hay ko mặc kệ cứ chướng là report thôi :)). mong mod & admin xem xét lại việc có nên đưa 1 người mà ngay cả những rule cơ bản cố định của forum còn chưa chấp hành được vào 1 group có quyền sinh sát hay ko

cậu lại nói chuẩn, cái này cần xem xét lại.....

Upvote 0
Hot gay nhận hàng kìa mày, làm gì phải để cái hình tổ chảng thế, để chữ ký như tao có phải hay hơn ko :m054:

Upvote 0
xì căng đan to rồi đây :binhsua06:

Upvote 0
Hot gay nhận hàng kìa mày, làm gì phải để cái hình tổ chảng thế, để chữ ký như tao có phải hay hơn ko :m054:
PP còn nhiều hơn PP của mấy thằng UG tát ao
Bác Tú trùm cmnr` =))
Trung_peter vào nhận hàng tí nhỉ :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624