Help Đề nghị nho nhỏ

HetTienXai

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Hiện tại nhửng ai đang làm offer mà bắt buộc xài sock vượt proxstop thì hãy kêu admin add proxstop vào site nhé . :( . Vì mổi lần mình check sock ở proxstop.com mức 0 sau đó vào site offer có add proxstop làm thì sock đó bị phát hiện và tăng lên 4 hoặc 5 và ko làm dc nhửng site add proxstop .
Nên vì thế mọi người hãy add proxstop vào site , chứ đừng check sock nửa như thế sẽ làm site sock đó dần dần mất hết sock vượt proxstop :( .
Nếu có nói sai thì chém nhẹ nhé :binhsua10: mình còn ngây thơ ko biết nhiều lắm

Last edited by a moderator:
ko phải nó check như thế đâu, cũng ko hiểu nó check kiểu gì , mình có sock pri check ở trang off có prox ok đc luôn xong vác sang phang ở site của mình thì thấy prox lên mức 4.

ko phải nó check như thế đâu, cũng ko hiểu nó check kiểu gì , mình có sock pri check ở trang off có prox ok đc luôn xong vác sang phang ở site của mình thì thấy prox lên mức 4.
Chắc do ông hoặc ai đó đem con sock lên proxstop check . Bạn ko tin thì dùng 1 con sock vượt proxstop rồi đem lên proxostop.com đi check xem. Rồi vào lại site có add proxstop

Tớ check proxstop mức 0, đem vào phang site tớ có setup proxstop vẫn mức 0 như thường nhé :D

cũng tuỳ nguồn socks , có nguồn check 0 thì vào site vẫn làm 0 , có nguồn check 1 hoặc 0 vào site làm thì lên 4-5 ( nếu các bạn gặp phải nguồn nào như thế thì nguồn đó ko tốt rồi )

chắc có lẽ do mình nhầm lẩn . Do site sock của mình có vấn đề thôi . 100% sock đều làm dc site kia . tự nhiên hôm hứng lên check thì dính :(

chắc có lẽ do mình nhầm lẩn . Do site sock của mình có vấn đề thôi . 100% sock đều làm dc site kia . tự nhiên hôm hứng lên check thì dính :(
Hôm trước mình cũng bị giống như bạn nói, check prox=0 nhưng khi click vào offer ( không chặn prox nhé), quay ra check lại con socks nó thành mức 4. Nhiều member bị như thế này nhưng do không để ý vấn đề này và site không chặn prox nên làm cho socks nó black sạch.
Bạn thử cài lại win đi. Hôm trước mình phải cài lại win nó mới hết tình trạng này :)

Hôm trước mình cũng bị giống như bạn nói, check prox=0 nhưng khi click vào offer ( không chặn prox nhé), quay ra check lại con socks nó thành mức 4. Nhiều member bị như thế này nhưng do không để ý vấn đề này và site không chặn prox nên làm cho socks nó black sạch.
Bạn thử cài lại win đi. Hôm trước mình phải cài lại win nó mới hết tình trạng này :)
Thanks mod nhé . nhưng mà site mình làm proxstop dể vượt nên khỏi check . Cứ lấy sock làm đại củng dc wa :) .Site sock này lu bu thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week