Đêm khuya ai buồn chán nhào zoo hết nào

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
http://is2you.info/mp3/

nghe nhạc cho đỡ buồn, bản mới ra :binhsua123:
vào firefox có hiệu ứng đẹp mắt 8-}

bản mới ra, hieieuj ứng đẹp mắt nhỉ ;)

đệt mợ hôm nay lại bị lừa tập 2... Sao lúc nào cũng là vào lúc ở nhà 1 mình thế này... Quân khốn nạn... Ta đang có tâm trạng hok vui... Vừa lúc nãy xem mấy cái clip giết người, rồi ảnh đứa bé bị chặt tay bởi thằng Luyện, clip bị sư tử xé sác chưa đủ sao mà bi giờ còn bị cái này. Khốn nạn... Ta mà hết kiên nhẫn là đi theo thằng Luyện đấy...

đệt mợ hôm nay lại bị lừa tập 2... Sao lúc nào cũng là vào lúc ở nhà 1 mình thế này... Quân khốn nạn... Ta đang có tâm trạng hok vui... Vừa lúc nãy xem mấy cái clip giết người, rồi ảnh đứa bé bị chặt tay bởi thằng Luyện, clip bị sư tử xé sác chưa đủ sao mà bi giờ còn bị cái này. Khốn nạn... Ta mà hết kiên nhẫn là đi theo thằng Luyện đấy...
gì vậy :-s nhạc hay lại buồn hả

lại thêm 1 thành phần nguy hiểm =)) =)) =))
đi làm quả lọ là hết buồn ngay =)) =)) =))
:binhsua83:

éo mịa bác vl nhỉ....thế kỷ 21 rồi thiếu gì ? ra đường là có ngay dịch vụ ý mà.....quả lọ mới sợ chứ :))
thế kỉ 21 có nhiều ếch lắm , vồ phát đi :))

Em xin lỗi vì đã có những lời nói quá khích... Thú thật thì con pé trên hok đẹp = con pé trong "je on the grudge" em mới xem hôm qua... Thế nhưng mà chỉ vì cả ngày hôm nay em nghe gloomy sunday, rồi coi sư tử vồ người, xem người chết, xem tự tử, xem cả pic thằng Luyện chặt tay con pé... EM hok khỏi ám ảnh... Mới nãy bạn em nó đang an ủi em đừng có làm gì dại dột... Em mới chấn tĩnh 1 chút thì vào đây bị cho cái quả này... đã thế lại hok tắt ngay dc vì google chrome báo là" bạn có chắc chắn muốn thoát khỏi trang hok" lạy hồn thằng google muốn cho con chết đứng đây mà @@.

Nếu em có lời nói nặng mong các bác tha cho... Em đang khủng hoảng tinh thần... Vì mấy ngày nay phải vắt óc làm cái gì kiếm ít nhất 6tr/1 tháng. Bác nào tự nhận mình giàu có cho em cái địa chỉ em làm 1 mẻ như thằng luyện cho đỡ phải vắt óc suy nghĩ cái nào :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,668
174,954
Latest member
intuigiayc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back