Đi trên mặt nước không bít sao nửa

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Các bác xem thử nha.Ko bit thật hay là ảo thuật chổ nó đi qua củng có thuyền đi qua=> ko có gì ở dưới nước.Lã 1 đìu nó đi trên nc mà chân lại ngập nước
[video=youtube_share;T6-u0xszkOU]http://youtu.be/T6-u0xszkOU[/video]

Hình như cái này có xem đâu đó rồi

Cái này là dàn dựng thôi các bác.

thằng này có hẳn 1 series film, toàn trò còn kinh hơn david coperfield nhiều

nhưng mà em ko nhớ tên thằng này, xem cho vui thôi các bác

lần trước mình có xem ở đâu đó có thằng chạy trên con sông lun :binhsua04:

cái đó có mấy miếng ván ở dưới đó, làm kiểu giống cầu treo mà chìm dưới nước á

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 07:02 PM ----------

Các bác xem thử nha.Ko bit thật hay là ảo thuật chổ nó đi qua củng có thuyền đi qua=> ko có gì ở dưới nước.Lã 1 đìu nó đi trên nc mà chân lại ngập nước

Tưởng ghe, tàu chạy wa thì lạ chứ cái này 2 thằng chèo wa mà, nếu có gì ở dưới 2 thằng chèo đó wa có gì đâu mà khó

được chuẩn bị sẳn, có thể là kính, dây cáp, ván...
là 1 đoạn phim dàn dựng để quảng cáo hãng giày gì đó quên òi, nike hay adidas gì đó.

cài này nhiều người biểu diễn trước nữa rồi. dàn dựng thôi

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

cái thuyền đấy cũng có trong kịch bản mà :|

được chuẩn bị sẳn, có thể là kính, dây cáp, ván...
là 1 đoạn phim dàn dựng để quảng cáo hãng giày gì đó quên òi, nike hay adidas gì đó.

ko phải đâu thằng này là ảo thuật gia nổi tiếng mà! cậu lên youtube gõ Dynamo là ra nó!

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Ảo quá đi @@!. Chắc là diễn thui.

thì đúng nó là ảo thuật mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week